“మేజర్ “మూవీ ప్రమోషన్ లో మహేష్ బాబు

Mahesh Babu Promotes Major Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Major,Major Movie,Major Telugu Movie,Major Movie Udpates,Adivi Sesh Major Major Movie Promotions,Adivi Sesh Major Movie latest Promotions Updates,Mahesh Babu For Promotions of Major Movie, Mahesh Babu Promotions of Major Movie,Major Movie Latest Promotions,Mahesh Babu Major Movie Promotions,Adivi Sesh Major Movie,Major Movie New Updates,Major Movie Release Updates, Mahesh Babu Promote Major Movie Latest News,Major Movie To be Promote By Mahesh Babu

సూపర్ హిట్ “గూఢచారి “, “ఎవరు” మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరించిన అడివి శేష్ “మేజర్ “మూవీతో అలరించనున్నారు.సోనీ పిక్చర్ ఇండియా , జి ఎమ్ బి ఎంటర్ టైన్ మెంట్ , A +S మూవీస్ బ్యానర్స్ పై శశి కిరణ్ తిక్క దర్శకత్వంలో అడివి శేష్ హీరోగా మేజర్ సందీప్ ఉన్ని కృష్ణన్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో తెరకెక్కిన “మేజర్” మూవీ జూన్ 3వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీ లో అడివి శేష్ కు జోడీగా సాయీ మంజ్రేకర్ నటించారు. ఈ మూవీ లో శోభిత ధూళిపాళ , ప్రకాష్ రాజ్ ,మురళీశర్మ , రేవతి ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. శ్రీ చరణ్ పాకాల సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Niharika Nm (@niharika_nm)

“మేజర్ “మూవీ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా మహేష్ బాబు , అడివి శేష్ లతో డిజిట‌ల్ క్రియేట‌ర్‌, యూ ట్యూబ‌ర్ నిహారిక చేసిన ఓ ఫ‌న్నీ వీడియోను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేశారు. ఆ వీడియో లో నిహారిక టికెట్స్ కోసం లైన్‌లో నిలుచుంటే ఆమె కంటే ముందు వ‌చ్చి అడివి శేష్ నిల‌బ‌డ‌తారు . దాంతో ఆమె అత‌నితో గొడ‌వ‌ప‌డుతుంటే.. వారి కంటే ముందు మ‌హేష్ బాబు వ‌చ్చి నిల‌బ‌డ‌తారు. మ‌హేష్‌ను చూడ‌గానే ఆశ్చ‌ర‌పోయిన నిహారికను మా స్నేహితుల‌ను కూడా పిల‌వొచ్చా అని అడిగితే , నిహారిక ష్యూర్ అంటారు. దాంతో మ‌రి కొంత మంది ఆ లైన్‌లో వ‌చ్చి చేరుతారు. మహేష్ బాబు ను నిహారిక ఫోన్ నెంబ‌ర్ అడిగే లోపు ఆయన వెళ్ళిపోతారు. ఈ క్రియేటివ్ ఫ‌న్నీ వీడియో సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారింది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.



Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here