మహేష్ బాబు తో వర్కింగ్ ఎక్స్ పీరియన్స్

Keerthy Suresh about working with Mahesh Babu,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Keerthy Suresh,Actress Keerthy Suresh,Keerthy Suresh Latest Updates,Keerthy Suresh with Mahesh Babu,Keerthy Suresh Working Mahesh Babu,Keerthy Suresh Working Experiance With Mahesh Babu, Keerthy Suresh Sarkaru Vaari Paata Movie,Keerthy Suresh and Mahesh Babu Movie Sarkau Vaari Paata,Keerthy Suresh About Sarkari Vaari paata Movie

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు , కీర్తి సురేష్ జంటగా మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ , 14 రీల్స్ ప్లస్ , జి ఎమ్ బి ఎంటర్ టైన్ మెంట్ బ్యానర్స్ పై పరశురామ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ కామెడీ “సర్కారు వారి పాట” మూవీ మే 12 వ తేదీ గ్రాండ్ గా రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించి తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు ఓవర్సీస్ లో కూడా భారీ కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతోంది. మహేష్ బాబు తన స్టైలిష్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను మెస్మరైజ్ చేశారు. ఈ మూవీ లో సాంగ్స్ , ఫైట్స్ ప్రేక్షక , అభిమానులను అలరిస్తున్నాయి. మహేష్ బాబు , కీర్తి ల స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను అలరించింది.ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారీ కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతున్న ఈ మూవీ 200కోట్ల క్లబ్ కు చేరువలో ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఫస్ట్ టైమ్ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు తో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకున్న కీర్తి సురేష్ మాట్లాడుతూ .. మహేష్ బాబు తో జీవితంలో అస్సలు మరిచిపోలేని రెండు అనుభూతులు తనకు ఉన్నాయనీ , మహేష్ ను చెంప దెబ్బ కొట్టే సీన్ ఒకటి కాగా , మ..మ..మహేషా మాస్ సాంగ్ లో తాను చాలా ఇబ్బందిపడ్డాననీ , ఆ సిగ్నేచర్ స్టెప్పులో తనకు కోఆర్డినేషన్ రాలేదనీ , 2-3 సార్లు మహేష్ ముఖంపై కొట్టాననీ , చాలా బ్యాడ్ అనిపించిందనీ ,. తానేమైనా తప్పు చేశానా అని మహేష్ సరదాగా అడిగారనీ , ఇక మరో సాంగ్ లో కూడా ఓ స్టెప్పు ఉందనీ , ఆ మూమెంట్ తనకు రాలేదనీ , తాను తన స్టయిల్ లో ఇంకేదో చేశాననీ , అదే మహేష్ కు నచ్చిందనీ , తను కూడా అలానే చేశారనీ , ఈ రెండు అనుభవాల్ని తాను మరిచిపోలేననీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here