“కోబ్రా”మూవీ రిలీజ్ డేట్

Cobra release date Fixed,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Cobra,Cobra Movie,Cobra Telugu Movie,Cobra Movie Updates,Cobra Upcoming Movies,Cobra new Movie Updates,Cobra latest Movie Updates,Cobra Movie Rlease Date Fixed, Cobra Telugu Movie Release Date Fixed,Cobra Upcoming Movie Release Date Fixed,Cobra latest Release Date Fixed,Hero Vikram Cobra Movie Release Date Announced

సెవెన్ స్క్రీన్ స్టూడియోస్ బ్యానర్ పై ఆర్ . అజయ్ జ్ఞానముత్తు దర్శకత్వంలో చియాన్ విక్రమ్ , బ్లాక్ బస్టర్ “కె జి ఎఫ్ చాప్టర్ 1, చాప్టర్ 2 “మూవీస్ ఫేమ్ శ్రీనిధిని శెట్టి జంటగా యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “కోబ్రా “తమిళ మూవీ తెరకెక్కింది. ఈ మూవీ లో క్రికెటర్ ఇర్ఫాన్ పఠాన్ , మియా జార్జ్ , దర్శకుడు కె ఎస్ రవికుమార్ , ఆనంద్ రాజ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. “కోబ్రా”మూవీ తో శ్రీనిధి శెట్టి కోలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయం అవుతున్నారు. ఈ మూవీకి ఆస్కార్ అవార్డ్ విన్నర్ ఏ ఆర్ రెహమాన్ సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“కోబ్రా” చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి. ప్రయోగాత్మక మూవీస్ ఎంపిక చేసుకుని నటించే హీరో విక్రమ్ 58 వ మూవీ గా తెరకెక్కిన “కోబ్రా”మూవీలో 20 కు పైగా గెటప్స్ తో విక్రమ్ కనిపించనున్నారు.తాజాగా “కోబ్రా”మూవీ విడుదల తేదీని సోషల్ మీడియా ద్వారా మేకర్స్ అనౌన్స్ చేశారు. “కోబ్రా”మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఆగస్ట్ 11 వ తేదీ రిలీజ్ చేస్తున్నట్టుగా మేకర్స్ ట్వీట్ చేశారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.