అల్లు అర్జున్ పై కంగనా రనౌత్ ప్రశంసలు

Kangana Ranaut is all praises for Allu Arjun,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Kangana Ranaut,Actress Kangana Ranaut,Bollywood Actress Kangana Ranaut,Kangana Ranaut About Allu Arjun,Kangana Ranaut Praises Allu Arjun, Bollywood Celebritie Actress Kangana Ranaut Praises Icon Star Allu Arjun,Allu Arjun,Icon Star Allu Arjun,Stylish Star Allu Arjun, Allu Arjun Upcoming Movies,Allu Arjun latest Movie Updates,Allu Arjun Upcoming Movie Pushpa The Rule,All Arjun Pushpa The Rule Movie Updates

సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ , రష్మిక జంటగా ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్“పుష్ప” మూవీ ఫస్ట్ పార్ట్ “పుష్ప: ది రైజ్” డిసెంబర్ 17న ,తెలుగు, కన్నడ , తమిళ , మలయాళ , హిందీ భాషలలో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించి ప్రపంచవ్యాప్తంగా సుమారు 360 కోట్లు కలెక్ట్ చేసి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. “పుష్ప: ది రైజ్” మూవీ లో రఫ్ అండ్ మాస్ క్యారెక్టర్ లో అల్లు అర్జున్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షక , అభిమానులతో పాటు సినీ ప్రముఖుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ స్వరపరచిన సాంగ్స్ యూట్యూబ్ లో రికార్డ్స్ క్రియేట్ చేస్తున్నాయి. బాలీవుడ్ లో సుమారు 130 కోట్లు కలెక్ట్ చేసి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసిన “పుష్ప: ది రైజ్” మూవీ పై బాలీవుడ్ సినీ ప్రముఖులు ప్రశంసలు కురిపించారు. తాజాగా స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ , అల్లు అర్జున్ పై ప్రశంసలు కురిపించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “ధాక్కడ్‌” హిందీ మూవీ 20 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా కంగనా రనౌత్ ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ .. అల్లు అర్జున్‌లో ప్రేక్షకులు తమను చూసుకున్నారు కాబట్టి “పుష్ప” చిత్రం దేశవ్యాప్తంగా ఆదరణ దక్కించుకొని బ్లాక్‌బస్టర్‌ అయిందనీ , ఇప్పుడున్న బాలీవుడ్‌ హీరోలు పుష్పరాజ్‌ లాంటి సాధారణ కూలీ పాత్రను పోషించడానికి ఇష్టపడరనీ , ఇప్పుడు హిందీ పరిశ్రమ కన్నా దక్షిణాది సినిమాలు ఎక్కువ విజయాలు సాధిస్తున్నాయనీ , దక్షిణాది హీరోలు తమ మూలాలను మరవకపోవడమే అందుకు కారణమనీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here