“ఆదిపురుష్ ” మూవీపై ఆసక్తికర న్యూస్

Interesting News about Aidipurush Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Aidipurush,Aidipurush Telugu Movie,Aidipurush Movie Updates,Aidipurush latst Movie Updates,Prabhas Aidipurush Movie Updates,Aidipurush Interesting Updates, Aidipurush Interesting News,Interesting Updates about Aidipurush Movie,Om Raut Aidipurush Movie Updates,Om Raut Upcoming Movie Aidipursuh,Director Om Raut Aidipurush Movie Updates

టి – సిరీస్ ,రెట్రో ఫైల్స్ బ్యానర్స్ పై సూపర్ హిట్ “తానాజీ “మూవీ ఫేమ్ ఓం రౌత్ దర్శకత్వంలో పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా భారీ బడ్జెట్ తో 3డి ఫార్మాట్ లో రామాయణం ఆధారంగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో మైథలాజికల్ మూవీ గా “ఆదిపురుష్ ” మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. హీరో ప్రభాస్ రాముడిగా నటిస్తున్న ఈ మూవీ లో సీతగా కృతి సనన్ , రావణుడిగా సైఫ్ అలీ ఖాన్ , లక్ష్మణుడిగా సన్నీసింగ్ నటించారు. “ఆదిపురుష్ ” మూవీ తెలుగు , హిందీ భాషతో పాటు కన్నడ , తమిళ , మలయాళ భాషల డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ రిలీజ్ కానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హాలీవుడ్ టెక్నాలజీ , భారీ గ్రాఫిక్స్ తో తెరకెక్కుతున్న “ఆదిపురుష్” మూవీ 2023 సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 12 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది.ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటున్న “ఆదిపురుష్ “మూవీ లో ప్రేక్షకుల ఊహకు అందని విధంగా సన్నివేశాలు హైలైట్ గా ఉండనున్నాయనీ దర్శకుడు చెప్పారు. రావణ పాత్రలో నటించిన సైఫ్ అలీఖాన్ ని దాదాపు 7 అడుగులు ఉండే భారీ కాయంతో చూపించనున్నారనీ , రాముడు పాత్రలో నటించిన ప్రభాస్ ను 8 అడుగులు ఉండేలా డిజైన్ చేసారనీ , విజువల్ వండర్ గా తెరకెక్కిన “ఆదిపురుష్ ” మూవీలో గ్రాఫిక్స్ కూడా చాలా కీలకంగా ఉన్నాయని సమాచారం .

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here