ఇకపై రీమేక్ మూవీస్ లో నటించను – కియారా అద్వానీ

Kiara Advani about remake movies,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Kiara Advani,Actress Kiara Advani,Kiara Advani Movie Updates,Kiara Advani Upcoming Movies,Kiara Advani latest Movie Updates,Kiara Advani new movie Updates, Kiara Advani About Remake Movies,Kiara Advani To act In Remake Movies,Kiara Advani To Act In Remake Movies,Kiara Advani Telugu Movies,Kiara Advani latest Telugu Movies

కియారా అద్వానీ గా పేరు మార్చుకున్న అలియా అద్వానీ కమర్షియల్ హిట్ “ఫగ్లీ “మూవీ తో బాలీవుడ్ లో కెరీర్ ప్రారంభించారు. సూపర్ హిట్ “ఎమ్ ఎస్ ధోని :ది అన్ టోల్డ్ స్టోరీ ” మూవీ తో గుర్తింపు పొందారు. బ్లాక్ బస్టర్ “భరత్ అనే నేను “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యి కియారా అద్వానీ తన అందం , అభినయం తో తెలుగు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. కియారా కథానాయికగా నటించిన సూపర్ హిట్ “అర్జున్ రెడ్డి ” మూవీ హిందీ రీమేక్ “కబీర్ సింగ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించడం తో కియారా బాలీవుడ్ లో బిజీగా మారారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

స్టార్ హీరోయిన్ కియారా అద్వానీ కథానాయికగా తెరకెక్కిన “భూల్ భులయ్యా 2 “, “గోవిందా నామ్ మేరా” మూవీస్ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. కియారా ప్రస్తుతం “#RC15 “(తెలుగు ), “జుగ్ జుగ్ జియో ”(హిందీ ) మూవీస్ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు. కియారా తాజాగా ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ .. ఇప్పుడు ఒక సినిమా రిలీజ్ అయిన కొన్ని రోజుల్లోనే అందరూ కూడా ఓటీటీలో చూసేస్తున్నారనీ , అందువలన రీమేకులు చేయడానికి తాను పెద్దగా ఇష్టపడటం లేదనీ , ఒకవేళ కథలో మార్పులు .. చేర్పులు చేసి ఒక కొత్త కథగా చెప్పాలనుకుంటే మాత్రం చేస్తాననీ , ఇక ఇతర భాషల్లో నటించడానికి తాను ఎప్పుడూ సిద్ధంగానే ఉంటాననీ , కాకపోతే హిందీలో చేయడం వల్ల ఎక్కువ మందికి రీచ్ అవుతామనీ , అందువల్ల హిందీ మూవీస్ లో నటించడానికి ఇష్టపడతాననీ చెప్పారు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here