పోల్ గేమ్ :వీకెండ్ లో మీరు చూడాలనుకుంటున్న న్యూ మూవీ ?

For Which Movie You Are Eagerly Waiting to watch?,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Jayamma Panchayathi Movie Review And Rating,Jayamma Panchayathi Movie Rating,Suma kanakala Movies,Suma kanakala New Movie,Suma kanakala Jayamma Panchayathi Movie Review, Suma kanakala Jayamma Panchayathi Movie,Suma kanakala Jayamma Panchayathi,Jayamma Panchayathi Movie Updates,Jayamma Panchayathi Movie Live Updates, Jayamma Panchayathi Telugu Movie Latest News,Suma kanakala Latest Movie,Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Movie Rating,Vishwak Sen Movies,Vishwak Sen New Movie, Vishwak Sen Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Movie Review,Vishwak Sen Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Movie,Vishwak Sen Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam, Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Movie Updates,Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Movie Live Updates,Ashoka Vanamlo Arjuna Kalyanam Telugu Movie Latest News,Vishwak Sen Latest Movie, Bhala Thandhanana Movie Review And Rating,Bhala Thandhanana Movie Rating,Sree Vishnu Movies,Sree Vishnu New Movie, Sree Vishnu Bhala Thandhanana Movie Review,Sree Vishnu Bhala Thandhanana Movie,Sree Vishnu Bhala Thandhanana,Bhala Thandhanana Movie Updates, Bhala Thandhanana Movie Live Updates,Bhala Thandhanana Telugu Movie Latest News,Sree Vishnu Latest Movie

అశోక వనంలో అర్జున కళ్యాణం : బి వి ఎస్ ఎన్ ప్రసాద్ సమర్పణలో ఎస్ వి సి సి డిజిటల్ బ్యానర్ పై విద్యాసాగర్‌ చింతా దర్శకత్వంలో విశ్వక్ సేన్, రుక్సార్‌ థిల్లాన్‌ జంటగా తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “అశోకవనం లో అర్జున కళ్యాణం” మూవీ ఈ రోజు రిలీజ్అయ్యింది. రితిక నాయక్ , గోపరాజు రమణ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. జై క్రిష్ సంగీతం అందించారు. విశ్వక్ సేన్ ఇంతకు ముందు మూవీస్ లో మంచి అగ్రెసివ్ యంగ్ హీరోగా లవర్ బాయ్ లా నటించిన విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో విశ్వక్ ఏజ్డ్ బ్యాచ్ లర్ గా ఫ్రస్ట్రేషన్ ఇతర ఎమోషన్స్ చాలా బాగా చేసి సినిమాలో మేజర్ అట్రాక్షన్ గా నిలిచారనీ , విశ్వక్ సేన్, రుక్సార్‌ థిల్లాన్‌ ల కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుందనీ సమాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

భళా తందనాన : సాయి కొర్రపాటి సమర్పణలో వారాహి చలన చిత్రం బ్యానర్ పై చైతన్య దంతులూరి దర్శకత్వంలో శ్రీవిష్ణు , క్యాథ‌రిన్ థ్రెసా జంటగా తెరకెక్కినక్రైమ్ థ్రిల్లర్ “భళా తందనాన “మూవీ ఈ రోజు రిలీజ్ అయ్యింది. ఈ మూవీ లో రామచంద్ర రాజు , పోసాని , సత్య , అయ్యప్ప శర్మ , శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. మణిశర్మ సంగీతం అందించారు.ఫస్టాఫ్‌లో అమాయక చక్రవర్తిగా, సెకండాఫ్‌లో ఢిఫరెంట్‌ షేడ్స్‌ ఉన్న వ్యక్తిగా శ్రీవిష్ణు తనదైన నటనతో ప్రేక్షకులను అలరించారనీ , గత సినిమాలతో పోలిస్తే.. ఇందులో శ్రీవిష్ణు నటనలో పరిణితి కనిపించిందనీ . ఇక ఇన్వెస్టిగేటివ్‌ జర్నలిస్టుగా కేథరిన్‌ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే ప్రయత్నం చేసిందనీ సమాచారం.

జయమ్మ పంచాయితీ: వెన్నెల క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై విజయ్ కుమార్ కలివరపు దర్శకత్వంలో కొన్ని సంవత్సరాలుగా తన అద్భుతమైన యాంకరింగ్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న ప్రముఖ యాంకర్ సుమ ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కిన విలేజ్ డ్రామా “జయమ్మ పంచాయితీ” మూవీ ఈ రోజు రిలీజ్ అయ్యింది. దేవి ప్రసాద్ , దినేష్ కుమార్ , షాలిని కొండేపూడి , గణేష్ యాదవ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. కీరవాణి సంగీతం అందించారు. జయమ్మ క్యారెక్టర్ లో సుమ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారనీ , దర్శకుడు విజయ్ “జయమ్మ పంచాయితీ “మూవీని అద్భుతంగా తెరకెక్కించారనీ . కీరవాణి తన సంగీతంతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారనీ సమాచారం.

[totalpoll id=”79730″]

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.