“భీమ్లా నాయక్ ” టీమ్ కు అల్లు అర్జున్ అభినందనలు

Allu Arjun Congratulates Bheemla Nayak Team,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Film Updates, Bheemla Nayak,Bheemla Nayak Telugu Movie,Bheemla Nayak Movie Updates,Bheemla Nayak latest Movie Updates,Bheemla Nayak Collections,Bheemla Nayak Movie Collections, PSPK Rana Movie,Pawan Kalyan,Pawan Kalyan New Movie,Pawan Kalyan Latest Movie,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan Bheemla Nayak,Pawan Kalyan Bheemla Nayak Movie,Trivikram, Saagar K Chandra,Nithya Menen,Thaman S,Samyuktha,Bheemla Nayak Songs,Rana In Bheemla nayak,Bheemla nayak OTT Release,Saagar K Chandra Movie Bheemla nayak in OTT, Icon Star Allu Arjun Congratulates Bheemla Nayak Team,Allu Arjun watch the movie Bheemla Nayak In OTT,Bheemlanaya Released in OTT,Bheemla nakay in OTT From march 25th,Bheemla Nayak Movie Updates, Bheemla Nayak Movie Songs,Sitara Entertainments,Naga Vamsi,Bheemla Nayak Box Office Collections,Bheemla Nayak Near to 200 Corers Club, Pawan Kalyan Bheemla Nayak Movie Collections Nearing To Rs 200 Corers Club,Rana Daggubati,Rana Daggubati Movies,Rana Daggubati New Movie,#BheemlaNayakHindi,#BheemlaNayak

సితార ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై సాగర్ కె చంద్ర దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ , నిత్యామీనన్ , రానా దగ్గుబాటి, సంయుక్త మీనన్ జంటలుగా సూపర్ హిట్ ”అయ్యప్పనుమ్ కోషియమ్ ”మలయాళ మూవీ తెలుగు రీమేక్ గా తెరకెక్కిన “భీమ్లా నాయక్ ” మూవీ ఫిబ్రవరి 25 వ తేదీ తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు ఓవర్ సీస్ లో భారీ ఎత్తున రిలీజ్ అయ్యి పాజిటివ్ టాక్, విశేష ప్రేక్షకాదరణ పొందిన విషయం తెలిసిందే. ప్రముఖ దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ డైలాగ్స్ , స్క్రీన్ ప్లే అందించిన .“భీమ్లా నాయక్ ” మూవీ కి థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు. పవర్ ఫుల్ డైలాగ్స్ , అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో పవన్ కళ్యాణ్ ప్రేక్షకులను అలరించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“భీమ్లానాయక్ ” మూవీ బెనిఫిట్ షో తోనే ఓవర్ సీస్ లో సూపర్ హిట్ టాక్ తెచ్చుకుని రెండు రోజులకు బ్రేక్ ఈవెన్ కు చేరుకుంది. మొదటి మూడు రోజుల్లోనే రూ.100 కోట్లు వసూలు చేసి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. “భీమ్లానాయక్ ” మూవీ ఇటీవల ఓటీటీలో విడుదలైంది. “భీమ్లానాయక్ “మూవీ ను అల్లు అర్జున్ వీక్షించారు. పవన్ సహా ఇతర చిత్రబృందాన్ని ప్రశంసిస్తూ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ఒక పోస్ట్ చేశారు.
కొంచెం లేట్ అయ్యాననీ , అయితే… పవన్ కల్యాణ్ గారు, రానా దగ్గుబాటి, త్రివిక్రమ్ గారు, దర్శకుడు సాగర్ చంద్ర, సంగీత దర్శకుడు ఎస్.ఎస్. తమన్, నిర్మాత నాగవంశీ, ఇతర చిత్రబృందానికి బిగ్ కంగ్రాచ్యులేషన్స్ అనీ , ‘భీమ్లా నాయక్’ భారీ బ్లాక్ బస్టర్ సాధించిందనీ అల్లు అర్జున్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో పోస్ట్ చేశారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here