‘ఆర్ఆర్ఆర్’ టీమ్ కు కోన వెంకట్ బెస్ట్ విషెస్

Kona Venkat Wishes Team RRR,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Film Updates, Kona Venkat< Producer Kona Venkat,Kona Venkat Movies,Kona Venkat,Kona Venkat Latest Super Hit Movie,Kona Venkat Updates,Kona Venkat wishes RRR Team,RRR Mvie Review, Kona Venkat Best wishes to Team RRR,Kona Venkat Shares his Best Wishes Team RRR in Social Media,Kona Venkat shared a Photo with Ram charan and Jr NTR in instagaram, Kona Venkat Shared apicture in instagram,Jr NTR and Ramcharan with kona venkat photo goes viral in social media,RRR is going to be released on 25th March in multiple languages across the world,RRR Pan India Movie,RRR World Wide Release,RRR New Records,RRR New Box Office Records,RRR Created New Records, RRR Movie All Time Record,RRR Movie Box Office Collections Records,RRR Movie,RRR Movie Interviews,RRR Movie on March 25th,RRR Movie Promotions,RRR Movie Promotions Event,RRR Movie Review,RRR Movie Songs,RRR Movie First Review,RRR Review,RRR Twitter Reviews,Jr NTR About Malayalam language, RRR Movie Super Hit Songs,RRR Multistarrer Movie,RRR releasing on 25th of this month stars Alia Bhatt and Olivia Morris,RRR Review,RRR Telugu Movie,Rajamouli hailed the creativity of the memers, RRR Telugu Movie Review,SS Rajamouli Multistarrer Movie RRR,Tollywood Movie Updates,#RRR,#RRRMovie,RRRON25thMarch,#Ramcharan,JrNTR,#Konavenkat

రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న సినిమా ఆర్ఆర్ఆర్. ఈసినిమాలో ఎన్టీఆర్ కొమరం భీమ్ పాత్రలో, అలానే రామ్ చరణ్ అల్లూరి సీతారామరాజు పాత్రలో నటిస్తుండగా రాజమౌళి ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో ఈసినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నాడు. ఇక ఈసినిమా రిలీజ్ కు మరికొద్దిగంటలు మాత్రమే టైముంది. ఇక ఈసినిమా కోసం ఎన్టీఆర్ ఫ్యాన్స్, చరణ్ ఫ్యాన్స్ ఇంకా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. వారు మాత్రమే కాదు ఈసినిమా కోసం సినీ సెలబ్రిటీలు కూడా ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు ప్రముఖ రచయిత నిర్మాత అయిన కోన వెంకట్ కూడా తన సోషల్ మీడియా ద్వారా ఈసినిమాకు తన బెస్ట్ విషెస్ ను అందిస్తున్నాడు. ఈ సందర్భంగా తన ఇన్ట్సా ద్వారా రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ తో ఉన్న ఒక ఫొటోను పోస్ట్ చేసి.. సరిగ్గా ఇదే రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ ల స్నేహానికి బీజం పడింది.. కొన్నేళ్ల క్రితం జరిగిన ఈ మూమెంట్ లో నేను కూడా ఒక భాగమయ్యాను.. ఇప్పుడు ఈ ఫ్రెండ్షిప్, ఈ మోస్ట్ అవైటెడ్ కాంబినేషన్ లో ఆర్ఆర్ఆర్ వస్తుంది.. ఈ మేరకు జక్కన్న, ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ కు నా బెస్ట్ విషెస్ అందిస్తున్నానని తెలిపాడు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kona Venkat (@konavenkat)

కాగా రామ్ చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ నటిస్తుండగా.. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ భామ ‘ఒలివియా మోరిస్’ నటిస్తుంది. ఇక ముఖ్యమైన పాత్రల్లో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అజయ్ దేవగన్, సముద్రఖని, రే స్టీవెన్సన్, ఆలిసన్ డూడి కూడా నటిస్తున్నారు. డీవీవీ ఎంటెర్టైన్మెంట్స్ పతాకం పై దానయ్య ఈ సినిమాని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. సెంథిల్ కుమార్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్న ఈ మూవీ తెలుగుతో పాటు హిందీ, తమిళ, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో విడుదల కానుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here