టాలీవుడ్ పై ప్రధాని మోదీ ప్రశంసలు

PM Narendra Modi Praises Telugu Cinema Industry,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, PM Narendra Modi,PM Narendra Modi latest Updates,PM Narendra Modi About Telugu Cinema,PM Narendra Modi About Tollywood,PM Narendra Modi Praises Telugu Cinema,PM Narendra Modi Praises Tollywood Industry, 216 Feets Sri Ramanujacharya Statue,PM Modi unveils 216-feet tall Statue of Equality in Hyderabad,PM Modi inaugurates Sri Ramanujacharya's 216-foot statue,PM Narendra Modi Praises Telugu Cinema, Telugu Cinema in World Wide,Telugu Cinema From Silver Screen to OTT Plaforms,Telugu Cinema in OTT Platform,Telugu Cinema In Silver Screen,Baahubali The Beginning Movie,Baahubali 2 Movie, PM Narendra Modi about Baahubali Movie,PM Narendra Modi About Pushpa The Rise Movie,#PMnarendramodi

చిన జీయర్ స్వామి పర్య వేక్షణలో హైదరాబాద్ ముచ్చింతల్ లో సమతామూర్తి శ్రీ రామాన్యుజాచార్యుల సహస్రాబ్ది ఉత్సవాలు ప్రారంభమైన విషయం తెలిసిందే. ముచ్చింతల్ దివ్యక్షేత్రం లో ప్రపంచంలోనే అతి పెద్దదైన శ్రీ రామానుజాచార్యుల 216 అడుగుల విగ్రహాన్ని ప్రధాని మోదీ ఆవిష్కరించి జాతికి అంకితం ఇచ్చారు. ఆ దివ్య క్షేత్రం లో యాగ శాలలు దర్శించి పూజా కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ సందర్భంగా ప్రధాని మోదీ టాలీవుడ్ పై ప్రశంసలు కురిపించారు. ఆయన మాట్లాడుతూ .. తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఖ్యాతి గడించిందనీ , తెలుగు సినీ పరిశ్రమ అతి పెద్ద పరిశ్రమగా రూపొందిందనీ , తెలుగు సినిమా సిల్వర్‌ స్క్రీన్‌పై అద్భుతాలు సృష్టిస్తోందనీ , సిల్వర్ స్క్రీన్ నుంచి ఓటీటీ వరకు తెలుగు సినిమాలపై ప్రపంచ వ్యాప్తంగా చర్చ జరుగుతుందనీ , తెలుగు భాష చరిత్ర ఎంతో సుసంపన్నమైందని అంటూ ప్రధాని అంటూ టాలీవుడ్ పై ప్రశంసలు కురిపించారు. ఒకప్పుడుఇండియన్ మూవీ అంటే బాలీవుడ్ మూవీ యే అనుకునేవారు. “బాహుబలి” , “బాహుబలి 2 ” మూవీస్ తో తెలుగు సినిమా గుర్తింపు పొందింది. ఇప్పుడు “పుష్ప ” మూవీ తో నిరూపణ అయ్యింది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

15 + eighteen =