న్యూ ఇయర్ కూడా మనదే -నాని

New Year Is Also Ours Says Nani At Shyam Singha Roy Success Meet,New Year Belongs To Shyam Singha Roy,Latest 2021 Telugu Movie,Latest Telugu Movies 2021,Telugu Filmnagar,Nani,Sai Pallavi,Krithi Shetty,Rahul Sankrithyan,Shyam Singha Roy Songs,Shyam Singha Roy Movie,Natural Star Nani,Nani,Nani Movies,Nani New Movie,Nani Latest Movie,Nani Shyam Singha Roy,Nani Shyam Singha Roy Movie,Shyam Singha Roy,Shyam Singha Roy Movie,Shyam Singha Roy Telugu Movie,Shyam Singha Roy Movie Updates,SSR,SSR Movie,SSR Teaser,Shyam Singha Roy Movie Songs,Shyam Singha Roy Movie Update,Shyam Singha Roy Update,Shyam Singha Roy Movie Latest Updates,Shyam Singha Roy Trailer,Shyam Singha Roy Movie Trailer,Shyam Singha Roy Success Meet,Shyam Singha Roy Movie Success Meet,Nani Speech At Shyam Singha Roy Success Meet,Nani Speech At Shyam Singha Roy Movie Success Meet,Natural Nani Speech At Shyam Singha Roy Success Meet,Natural Nani Speech At Shyam Singha Roy Movie Success Meet,Shyam Singha Roy Movie Success Meet Live,Shyam Singha Roy Success Meet Live,Shyam Singha Roy Latest Update,Shyam Singha Roy Update,Nani Shyam Singha Roy Songs,Shyam Singha Roy Telugu Movie Songs,Shyam Singha Roy Meet,Shyam Singha Roy Movie Meet,Shyam Singha Roy Success Celebration,Shyam Singha Roy Success Celebrations,Nani Shyam Singha Roy Movie Success Celebration,#ShyamSinghaRoy,#NaturalStarNani

నిహారిక ఎంటర్ టైన్ మెంట్ బ్యానర్ పై సక్సెస్ ఫుల్ “టాక్సీవాలా” మూవీ ఫేమ్ రాహుల్ సంక్రుత్యన్ దర్శకత్వంలో హీరో నాని కథానాయకుడిగా కోల్ కత్తా బ్యాక్ డ్రాప్ లో రూపొందిన సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్ “శ్యామ్ సింగరాయ్ ” మూవీ భారీ అంచనాలతో డిసెంబర్ 24న విడుదల అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ , అద్భుత కలెక్షన్స్ తో దిగ్విజయంగా ప్రదర్శించబడుతుంది. సాయి పల్లవి , కృతి శెట్టి , మడోన్నా సెబాష్టియన్ కథానాయికలు. మిక్కీ జె మేయర్ సంగీతం అందించారు. “శ్యామ్ సింగరాయ్” చిత్రంలో హీరో నాని ప్రస్తుత కాలంలో ఫిల్మ్ మేకర్ గా., 1970ల కాలం నాటి బెంగాలీ రచయితగా రెండు విభిన్నమైన పాత్రలు , దేవదాసి పాత్రలో సాయి పల్లవి అద్భుతంగా నటించి ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు..

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“శ్యామ్ సింగరాయ్ ” మూవీ సక్సెస్ మీట్ ను చిత్ర యూనిట్ సోమవారం హైదరాబాద్ లో నిర్వహించింది. హీరో నాని మాట్లాడుతూ.. ఎవరూ సినిమా బాగుందని ఒకటి రెండు లైన్లలో చెప్పడం లేదనీ , ఆల్మోస్ట్ ఒక లవ్ లెటర్ లా రాస్తున్నారనీ , అదే మాకు పెద్ద సక్సెస్ అనిపిస్తోందనీ , ఎలాంటి పరిస్థితులు ఉన్నా మంచి చిత్రాలను ఆదరిస్తామని ప్రేక్షకులు ప్రతిసారీ నిరూపిస్తూనే ఉన్నారనీ , మీ ప్రోత్సాహం ఉన్నంత వరకు మీకు మంచి సినిమాలు ఇచ్చేందుకు ప్రాణం పెట్టి పని చేస్తామనీ , వరుస విజయాలతో ఈ నెల అంతా బాగుందనీ , అన్ని పరిస్థితులు చక్కబడి ఈ ఊపు ఇలాగే మరో పదేళ్లు కొనసాగాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నాననీ , టీమ్ అందరికీ,  తెలుగు ప్రేక్షకులందరికీ కృతజ్ఞతలనీ , ఈ న్యూ ఇయర్ కూడా మనదేననీ చెప్పారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here