కన్ఫామ్.. వెంకీ అట్లూరీ తో ధనుష్ సినిమా.. టైటిల్ రిలీజ్ కు టైమ్ ఫిక్స్

Dhanushs Movie With Director Venky Atluri Is Confirmed Officially,Telugu Filmnagar,Dhanush,Dhanush Movies,Latest Telugu Movies 2021,Latest Telugu Movie Updates 2021,Dhanush Movie With Director Venky Atluri,Dhanush Movie With Venky Atluri,Director Venky Atluri,Venky Atluri,Venky Atluri Movies,Venky Atluri New Movie,Venky Atluri Latest Movie,Venky Atluri New Movie Update,Venky Atluri Latest Movie Update,Venky Atluri Latest Film Updates,Venky Atluri Movie With Dhanush,Venky Atluri Movie With Dhanush,Dhanush Latest Movie,Dhanush New Movie,Dhanush New Movie Update,Dhanush Latest Movie Update,Dhanush Latest Film Updates,Dhanush And Venky Atluri,Dhanush And Venky Atluri Movie,Dhanush And Venky Atluri New Movie,Dhanush And Venky Atluri Latest Movie,Dhanush And Venky Atluri Movie Update,Dhanush And Venky Atluri Movie Announced,Dhanush And Venky Atluri Movie Confirmed,Dhanush And Venky Atluri Movie Confirmed Officially,Sai Soujanya,Fortune Four Cinemas,Sithara Entertainments,Naga Vamsi,Naga Vamsi Movies,Production No 14,Production No 14 Title Look,Dhanush Production No 14 Title Look,Dhanush New Movie Title Look,Dhanush Latest Movie Title Look,Dhanush Production No 14 Title Look Date,Dhanush Confirms Movie With Venky Atluri,Dhanush Confirms Tamil And Telugu Bilingual With Venky Atluri,Dhanush's First Telugu Film Title,Dhanush's First Telugu Film,Venky Atluri Confirms Dhanush's Tamil Telugu Multilingual,Dhanush And Venky Atluri Collaborate,#VenkyAtluri,#Dhanush

తమిళ్ హీరోలు తమ సినిమాలను తమిళ్ తో పాటు తెలుగులో కూడా రిలీజ్ చేయటానికి ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక ఇప్పుడు ఏకంగా డైరెక్ట్ గా తెలుగులోనే సినిమాలు చేయడానికి రెడీ అయిపోతున్నారు. అందులో స్టార్ హీరో ధనుష్ కూడా ఉన్నాడు. ధనుష్ స్ట్రైట్ తెలుగు సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. శేఖర్ దర్శకత్వంలో ధనుష్ హీరోగా సినిమా చేస్తున్నాడు. దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన కూడా ఎప్పుడో వచ్చింది. ధనుష్ తో శేఖర్ కమ్ముల ఒక థ్రిల్లర్ సినిమాను ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. భారీ బడ్జెట్ తో పాన్ ఇండియా రేంజ్ లో శ్రీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్ ఎల్ఎల్పీ బ్యానర్ పై నారాయణదాస్ కె నారంగ్, పి. రామ్మోహన్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమాతో మరో తెలుగు సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ చెప్పాడు. తొలిప్రేమ, మిస్టర్ మజ్ను, రంగ్ దే సినిమాలతో ఆకట్టుకున్న యంగ్‌ డైరెక్టర్‌ వెంకీ అట్లూరి తో ధనుష్ సినిమా చేస్తున్నట్టు వార్తలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడది కన్ఫామ్ చేసేశారు. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్ పై ఈసినిమాను నిర్మిస్తుండగా తమ అధికారిక ట్విట్టర్ ద్వారా మేకర్స్ ఈవిషయాన్ని తెలియచేశారు. నేషనల్ అవార్డ్ విన్నర్ ధనుష్ లాంటి హీరోతో సినిమా చేస్తున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉందని తెలిపారు. తెలుగు, తమిళ్ లో ఈసినిమాను రూపొందిస్తున్నారు. అంతేకాదు ఈసినిమా నుండి టైటిల్ ను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు అప్ డేట్ ఇచ్చారు. రేపు (డిసెంబర్ 23)న ఉదయం 9.36 నిమిషాలకు ఈసినిమా నుండి టైటిల్ ను రిలీజ్ చేయనున్నారు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here