‘రాధేశ్యామ్’ మిలియన్ల వ్యూస్ తో ట్రెండింగ్ లో ఫస్ట్ సాంగ్

Prabhas Radhe Shyam Movie First Single Trending On Youtube,Radhe Shyam First Single Trending On Youtube India With 10M Plus Views,Radhe Shyam First Single Trending On Youtube India,Ee Raathale Lyrical Video Song,Justin Prabhakaran,Krishna K,Ee Raathale Lyrical Song,Radhe Shyam Ee Raathale Lyrical Video,Ee Raathale,Radhe Shyam Movie Ee Raathale Song,Ee Raathale Lyrical Video,Telugu Latest Ee Raathale Song,Ee Raathale Video Song,Ee Raathale Song,Radhe Shyam Movie Song,Telugu Movie Songs,Radhe Shyam Songs In Telugu,Ee Raathale Song Lyrical Video,Prabhas Video Song,Yuvan Shankar Raja Ee Raathale,Telugu Latest Song 2021,Telugu Latest Songs 2021,Radhe Shyam Songs,Radhe Shyam Lyrical Video,Justin Prabhakaran Radhe Shyam,Harini Ivaturi Ee Raathale,Ee Raathale Song Radhe Shyam,Radhe Shyam Movie Songs,Radhe Shyam Telugu Movie Songs,Latest 2021 Telugu Movie,Telugu Filmnagar,Prabhas,Rebel Star Prabhas,Prabhas Movies,Prabhas New Movie,Radhe Shyam,Radhe Shyam Movie,Radhe Shyam Telugu Movie,Radhe Shyam Update,Radhe Shyam Updates,Radhe Shyam Movie Updates,Radha Krishna Kumar,Prabhas Radhe Shyam,Prabhas Radhe Shyam Movie,Radhe Shyam Movie Teaser,Radhe Shyam Teaser,Prabhas Radhe Shyam Teaser,Introducing Prabhas As Vikramaditya,Radhe Shyam First Single Records,Prabhas Radhe Shyam Ee Raathale Records,Radhe Shyam Ee Raathale Song New Record,Radhe Shyam First Single Views,10M Views For Radhe Shyam First Song,Pooja Hegde,#EeRaathale,#RadheShyam,#Prabhas

రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ హీరోగా వస్తున్న పాన్ ఇండియా సినిమా రాధేశ్యామ్. ఇక ఈ సినిమా అప్‌డేట్‌ గురించి ప్రభాస్‌ అభిమానులు ఎప్పటి నుంచో వెయిట్ చేస్తున్న సంగతి కూడా తెలిసిందే. ఈనేపథ్యంలో సోషల్ మీడియా వేదికగా అభిమానులు అప్ డేట్ ఇవ్వమని అడిగినా మేకర్స్ మాత్రం ఎలాంటి అప్ డేట్ ఇవ్వలేదు. అయితే ఈసినిమా సంక్రాంతికి బరిలో దిగుతున్న నేపథ్యంలో.. ఇక ఇన్ని రోజులు సైలెంట్ గా ఉన్న చిత్రయూనిట్ ఇప్పుడు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టింది. దీనిలో భాగంగానే ఈసినిమా నుండి తాజాగా ఫస్ట్ సాంగ్ ను రిలీజ్ చేశారు. ‘ఈ రాతలే’ అంటూ రిలీజ్ అయిన తొలి సాంగ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటోంది. ఈ పాటను తెలుగు, తమిళ, మలయాళ, కన్నడ భాషల్లో కూడా విడుదల చేయగా.. ఇప్పటికే ఈసాంగ్ 10 మిలియన్లకు పైగా వ్యూస్ ను సొంతం చేసుకుంది. ప్రస్తుతం ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతుంది. మరి ఒక్క పాటకే ఈ రేంజ్ లో ఉంటే ముందు ముందు ఈ సినిమా నుండి వచ్చే అప్ డేట్లు ఇంకా ఏ రేంజ్ లో ఉంటాయో చూడాలి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా యూరప్ నేపథ్యంలో పీరియాడిక్ లవ్ స్టోరీగా తెరకెక్కుతున్నఈసినిమాలో విక్రమాదిత్య పాత్రలో ప్రభాస్ నటిస్తుండగా.. ప్రేరణ పాత్రలో పూజా నటిస్తుంది. ఇంకా ఈ సినిమాలో భాగ్య శ్రీ, మురళీ శర్మ, ప్రియదర్శి, కునాల్ రాయ్ కపూర్, కృష్ణంరాజు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాను గోపికృష్ణ మూవీస్, యూవీ క్రియేషన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. తెలుగు, మలయాళం, హిందీ, తమిళ భాషల్లో ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్న ఈ సినిమాకు సౌత్ లాంగ్వేజస్ కు జస్టిన్‌ ప్రభాకరన్‌ సంగీతం అందిస్తుండగా.. హిందీలో మిథున్‌, మనన్‌ భరద్వాజ్‌ ద్వయం సంగీత దర్శకులుగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఇక ఈ సినిమా సంక్రాంతి కానుకగా 2022, జనవరి 14న రిలీజ్ కాబోతున్న సంగతి తెలిసిందే.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

18 − 7 =