‘పుష్ప’ షూటింగ్ అప్ డేట్

Pushpa Movie Team Releases An Interesting Update On Shooting Work,Allu Arjun New Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,Director Sukumar,Sukumar,Sukumar Movies,Allu Arjun,Allu Arjun Movies,Allu Arjun Next Movie,Icon Staar Allu Arjun,Pushpa Raj,Pushpa,Pushpa Movie,Pushpa Telugu Movie,Pushpa Updates,Pushpa Movie Updates,Rashmika Mandanna Movies,Allu Arjun Pushpa,Allu Arjun Pushpa Movie,Rashmika Mandanna,Pushpa Release Update,Pushpa Movie Release Date,Pushpa Release Date,Pushpa Part 1,Pushpa The Rise,Thaggedhe Le,Pushpa The Rise,Pushpa The Rise Part 1,Devi Sri Prasad,Icon Staar Allu Arjun,Allu Arjun New Movie,Pushpa Movie Shooting,Pushpa Movie Shoting Update,Pushpa Latest Updates,Pushpa Movie News,Pushpa Movie Update,Pushpa Movie Latest Updates,Allu Arjun Pushpa Movie Shooting,Allu Arjun Pushpa Movie Latest Shooting Update,Allu Arjun Pushpa Movie Shooting Latest Update,Allu Arjun Pushpa Latest Shooting Update,Allu Arjun Pushpa Shooting Update,Allu Arjun Pushpa Latest Updates,Allu Arjun Pushpa Movie Update,Pushpa Teaser,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Allu Arjun Pushpa Movie Shooting Update,Pushpa Shooting Latest Update,Allu Arjun Pushpa Shooting Latest Update,Pushpa Movie Shooting Update,Pushpa Movie Latest Shooting Update,Pushpa Latest Shooting Update,Allu Arjun Pushpa Update,Pushpa Shooting Update,Pushpa Update,Pushpa Movie Latest Update,Pushpa Latest Update,Update On Pushpa Shooting Work,Pushpa SOngs,Pushpa Movie Songs,Pushpa Movie Song Sooot,#Pushpa,#PushpaTheRise

అల్లు అర్జున్ – సుకుమార్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న పాన్ ఇండియా సినిమా పుష్ప. ఇక ఈసినిమా రెండు పార్ట్ లుగా వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈనేపథ్యంలో ఫస్ట్ పార్ట్ ను క్రిస్మస్ బరిలో దించనున్నారు. ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమా షూటింగ్ ఇంకా పూర్తి కాలేదన్న సంగతి కూడా విదితమే. నిజానికి ఈసినిమా షూటింగ్ ను వచ్చే నెల ఫస్ట్ వీక్ లోపు కంప్లీట్ చేయాలని అనుకున్నారు చిత్రయూనిట్. ఇప్పటికే పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు స్టార్ట్ చేశారు కాబట్టి మిగిలిన పోర్షన్స్ ను త్వరగా పూర్తి చేసి ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు ఫుల్ చేయాలని ప్లాన్ చేశారు. కానీ ఈ సినిమా షూటింగే ఇంకా పూర్తి కాలేదు.. ఇంకా మూడు పాటలు పెండింగ్ లో ఉన్నాయని.. అంతేకాదు ఈ మూడు పాటలలో ఒక పాటను విదేశాల్లో చిత్రీకరించడానికి మేకర్స్ ప్లాన్ చేసినట్టు తెలుస్తుంది. దీంతో అనుకున్న టైమ్ కు షూటింగ్ పూర్తి కాదన్న వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. దీంతో ఫిక్స్ చేసిన డేట్ కు పుష్ప రిలీజ్ ఉంటుందో? లేదో? అన్న అనుమానాలు కూడా మొదలయ్యాయి. మరి చూద్దాం సుకుమార్ ఎలాంటి ప్లాన్ వేశాడో..

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈసినిమా నుండి ఎప్పుడో విడుదలైన పుష్ప టీజర్ సినిమాపై భారీ అంచనాలు పెంచగా.. ఇటీవల విడుదలైన ఫస్ట్ సింగిల్, సెకండ్ సింగిల్ విడుదలై సూపర్ రెస్పాన్స్ ను సొంతం చేసుకున్నాయి. దీంతో ఆ అంచనాలు మరింత పెరిగాయి.

కాగా ఎర్ర చందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో ఈసినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు. మైత్రి మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి దేవి శ్రీ ప్రసాద్‌ సంగీతం అందిస్తుండగా…అల్లు అర్జున్ సరనస రష్మిక మందన్న హీరోయిన్‌గా నటిస్తుంది. ఫహాద్ ఫాజిల్ విలన్ పాత్రలో నటిస్తుండగా యాంకర్ అనసూయ, సునీల్ తదితరలు ప్రధాన పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

4 × 4 =