‘మహా సముద్రం’.. మల్టీస్టారర్ అంటే ఆ కిక్కే వేరు..!

here Is A Kick In Making Multi Starrer Movies Says Director Ajay Bhupathi,Telugu Filmnagar,Latest 2021 Telugu Movie,Latest Telugu Movies 2021,2021 Latest Telugu Movie,Latest Tollywood Updates,Sharwanand,Siddharth,Aditi Rao Hydari,Ajay Bhupathi,Anil Sunkara,Maha Samudram Trailer,Maha Samudram Teaser,Maha Samudram Movie Trailer,Maha Samudram,Maha Samudram Telugu Movie Trailer,Maha Samudram Movie,Maha Samudram Movie Update,Maha Samudram Telugu Movie,Maha Samudram 2021 Latest Telugu Movie,Maha Samudram Movie Latest News,Maha Samudram Movie Latest Updates,Maha Samudram Latest Update,Sharwanand,Sharwanand Movies,Sharwanand New Movie,Sharwanand Latest Movie,Siddharth Movies,Siddharth New Movie,Siddharth Maha Samudram,Anu Emmanuel,Sharwanand Maha Samudram,Sharwanand Maha Samudram Movie,Maha Samudram Update,Maha Samudram Movie Latest Update,Sharwanand Latest News,Director Ajay Bhupathi,Ajay Bhupathi Latest News,Ajay Bhupathi News,Ajay Bhupathi Movies,Ajay Bhupathi New Movie,Ajay Bhupathi Latest Movie,Ajay Bhupathi Upcoming Movie,Ajay Bhupathi New Movie Update,Ajay Bhupathi Latest Movie Update,Ajay Bhupathi Latest Film Updates,Ajay Bhupathi About Maha Samudram,Ajay Bhupathi About Maha Samudram Movie,Kick In Making Multi Starrer Movies Says Ajay Bhupathi,Interview Of Ajay Bhupathi About Maha Samudram,Maha Samudram Movie Director Ajay Bhupathi,Maha Samudram Team Interview,Ajay Bhupathi Interview,Ajay Bhupathi Latest Interview,#MahaSamudram,#MahaSamudramonOct14th

‘ఆర్‌ఎక్స్ 100’ ఫేమ్ అజయ్ భూపతి దర్శకత్వంలో వస్తున్న సినిమా మహాసముద్రం. సిద్ధార్థ్, శర్వానంద్ హీరోలుగా నటిస్తున్న ఈసినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. అంతేకాకుండా ఆర్ఎక్స్ 100 సినిమా లాంటి బ్లాక్ బస్టర్ తరువాత అజయ్ భూపతి నుండి వస్తున్న రెండో సినిమా కావడంతో ఆ అంచనాలు మరింత పెరిగాయి. ఇక రెండో సినిమా సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లడానికి అజయ్ భూపతికి ఎంత టైం పట్టిందో చూశాం. అందులోనూ మల్టీస్టారర్ కావడంతో అది అంత ఈజీ కాదని కూడా సినిమా మొదలుపెట్టకముందే అజయ్ భూపతి చెప్పిన సందర్భాలు ఉన్నాయి. మొత్తానికి ఫైనల్ గా ఈసినిమా రేపు విడుదల కానుంది. ఇక ఇప్పటికే పలు ఇంటర్వ్యూల్లో పాల్గొన్న చిత్రయూనిట్ సినిమా గురించి పలు ఆసక్తికర విషయాలు తెలిపారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈనేపథ్యంలో తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న అజయ్ భూపతి కూడా మల్టీస్టారర్ గురించి చెబుతూ పలు ఇంట్రెస్టింగ్ విషయాలు తెలిపాడు. ఇద్దరు హీరోలతో సినిమా అంటే వచ్చే కిక్ వేరు. ఇద్దరు హీరోలతో మల్టీస్టారర్ సినిమా చేయడం అంటే ఆ హై వేరే లెవల్ లో ఉంటుంది.. దళపతి, విక్రమ్ వేదా లాంటి సినిమా తీయాలనుకున్నా అందుకే ఈ సినిమాను తీశానని అన్నారు. మహాసముద్రం ఇద్దరు స్నేహితుల మధ్య జరిగే కథ. ఫ్రెండ్ అంటే నాలుగు రోజులు కలిసి తిరిగి వెళ్లడం కాదు.. ఒక్కసారి మనం ఫ్రెండ్ అని అనుకుంటే.. వాడు చేసే తప్పులను, ఒప్పులను అంగీకరించాలి. జీవితాంతం వాడి కోసం నిలబడాలని చెప్పే కథ అంటూ తెలిపాడు.

కాగా లవ్ అండ్ యాక్షన్ ఎంటర్‏టైనర్‏గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో అదితి రావు హైదరి, అను ఇమ్మాన్యుయేల్ లు హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. రావు రమేష్, జగపతిబాబు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఎకె ఎంటర్టైన్మెంట్స్ బ్యానర్ పై అనిల్ సుంకర నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు చైతన్య భరద్వాజ్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. రాజ్ తోటా సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నాడు. తెలుగుతో పాటు తమిళంలో కూడా ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here