సందేశాత్మక చిత్రం “కొండపొలం”- వైష్ణవ్ తేజ్

KondaPolam Is A Message Oriented Movie Says Hero Panja Vaisshnav Tej,Krish Jagarlamudi,Panja Vaisshnav Tej,Rakul Preet Singh,MM Keeravani,Krish,Kondapolam Story,Kondapolam Telugu Movie Songs,Director Krish,Krish Movies,Vaisshnav Tej Movies,Vaisshnav Tej Kondapolam Movie,Kondapolam Latest 2021 Telugu Movie,Latest Telugu Movie 2021,Vaisshnav Tej Kondapolam,Kondapolam,Kondapolam Movie,Kondapolam Telugu Movie,Kondapolam Updates,Kondapolam Movie Updates,Kondapolam Movie Latest Updates,Kondapolam Trailer,Kondapolam Movie Trailer,Kondapolam Teaser,Kondapolam Telugu,Vaisshnav Tej New Movie,Rakul Preet Singh Movies,Kondapolam Vaisshnav Tej,Kondapolam Movie Songs,Kondapolam Songs,Kondapolam Telugu Full Movie,Kondapolam Full Movie,Kondapolam Movie Teaser,Telugu Filmnagar,Kondapolam Latest Update,Kondapolam Novel,Kondapolam Review,Kondapolam Movie Review,Kondapolam Telugu Movie Review,Kondapolam Movie Public Talk,Kondapolam Update,Kondapolam Is A Message Oriented Movie,Vaisshnav Tej About Kondapolam,Vaisshnav Tej About Kondapolam Movie,Vaisshnav Tej New Movie Update,Vaisshnav Tej Latest Movie Update,Vaisshnav Tej Upcoming Movies,Vaisshnav Tej New Movies,Vaisshnav Tej News,Vaisshnav Tej Latest News,Hero Vaisshnav Tej About Kondapolam Movie,KondaPolam Video Songs,Vaisshnav Tej Latest Film Updates,#VaisshnavTej,#KondaPolam

ఫస్ట్ ఫ్రేమ్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై క్రిష్ దర్శకత్వంలో వైష్ణవ్ తేజ్ , రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా గ్రామీణ నేపథ్యం లో రూపొందిన ”కొండపొలం ” మూవీ ఈ రోజు రిలీజ్ అయిన విషయం తెలిసిందే. ఫారెస్ట్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో అడ్వెంచరస్ మూవీగా రూపొందిన ఈ మూవీ లో కటారు రవీంద్ర యాదవ్‌గా వైష్ణ‌వ్ తేజ్, ఓబులమ్మ అనే గ్రామీణ యువతిగా ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్ నటించారు. కీరవాణి సంగీతం అందించారు. మూవీ రిలీజ్ సందర్భంగా వైష్ణవ్ తేజ్ మీడియా తో ముచ్చటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హీరో వైష్ణవ తేజ్ మాట్లాడుతూ … క్రిష్ వంటి గొప్ప దర్శకుడితో తన రెండవ సినిమా చేసే అవకాశం రావడం ఆనందంగా ఉందనీ , “కొండపొలం” అనేది పూర్తిగా కొత్త తరహా కథాంశమనీ , ఎక్కువ భాగం అటవీ నేపథ్యంలో సాగే చిత్రమే అయినా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే అన్ని వాణిజ్య అంశాలు పుష్కలంగా ఉన్నాయనీ , షూటింగ్‌ సమయంలో సాయిచంద్‌, కోట శ్రీనివాసరావు, రకుల్‌ వంటి సీనియర్స్ నుండి చాలా నేర్చుకున్నాననీ, సందేశంతోపాటు కమర్షియల్‌ హంగులూ మెండుగా ఉన్న కథ ఇదనీ , గొర్రెలు కాసే యువకుడి పాత్ర మొదట్లో కొత్తగా అనిపించినా క్రమంగా పాత్రలో లీనమై నటించాననీ , సంభాషణలు ప్రత్యేక యాసలో చెప్పాల్సి రావడంతో రోజు ప్రాక్టీస్‌ చేశాననీ , గొర్రెలపై సన్నివేశాలు చిత్రీకరించేటపుడు వాటి భాషని అర్థం చేసుకోలేకపోయాననీ , వాటికి పచ్చళ్లు అంటే ఇష్టమని కొన్నాళ్లకి తెలియడం తో గొర్రెలను కంట్రోల్‌ చేశానానీ , ప్రస్తుతం గిరి సాయి దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్నాననీ , పాత్ర డిమాండ్‌ మేరకు రెండు చిత్రాల్లోనూ కాస్త డీ గ్లామర్‌గా కనిపించిన తాను ఈ మూవీ లో కొత్తగా కనిపిస్తాననీ , ఈ కథ రొమాంటిక్‌- కామెడీ నేపథ్యంలో సాగుతుందనీ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here