“మాస్ట్రో “మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

A Quick Rundown Of Maestro Movie Pre Release Event Highlights,Nithiin Maestro Movie Update,Nithiin Maestro Movie Latest Updates,Nithiin,Tamannaah Bhatia,Nabha Natesh,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,Nithiin,Nithiin New Movie,Nithiin Latest Movie,Nithiin Maestro,Maestro,Maestro Movie,Maestro Telugu Movie,Maestro Movie Updates,Nithiin Maestro Movie,Maestro Latest Updates,Merlapaka Gandhi,Tamannaah Bhatia,Nabha Natesh Movies,Tamannaah,Nithiin Movies,Maestro Trailer,Maestro Movie Trailer,Nithiin Maestro Sneak Peek,Maestro Update,Nithiin Maestro OTT Release Date,Disney Plus Hotstar,Maestro Poster,Maestro To Premiere On Disney Plus Hotstar,Disney Plus Hotstar Multiplex,Disney+ Hotstar,Maestro On Disney Plus Hotstar,Disney Plus Hotstar Maestro,Maestro OTT Release,Maestro Movie Latest Updates,Maestro Sneak Peak,Maestro Movie Songs,Maestro On Hotstar,Maestro From Sep 17,Maestro On Hotstar Sep 17,Maestro Pre Release Event,Maestro Movie Pre Release Event,Nithiin Speech At Maestro Pre Release Event,Tamannaah Movies,Maestro Movie Pre Release Event Highlights,Maestro Pre Release Event Highlights,Nithiin Maestro Pre Release Event Highlights,Nithiin Maestro Pre Release Event,Maestro Pre-Release Event Live,Tamannaah Speech At Maestro Pre-Release Event,Nabha Natesh Speech At Maestro Pre-Release Event,Mahati Swara Sagar,Maestro Pre Release Event Live,#MAESTRO,#MaestroOnHotstar

శ్రేష్ఠ్ మూవీస్ బ్యానర్ పై మేర్లపాక గాంధీ దర్శకత్వంలో యంగ్ హీరో నితిన్ , నభా నటేష్ జంటగా బాలీవుడ్ బ్లాక్ బస్టర్ “అంధాధున్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ గా రూపొందిన “మాస్ట్రో ” మూవీ సెప్టెంబర్ 17 వ తేదీ డిస్నీ +హాట్ స్టార్ ద్వారా రిలీజ్ కానుంది. స్టార్ హీరోయిన్ తమన్నా ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తుండగా నరేష్ , శ్రీముఖి , మంగ్లీ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. మహతి స్వర సాగర్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ , ట్రైలర్ , సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హైదరాబాద్‌లో “మాస్ట్రో “మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జరిగింది. ఆ ఈవెంట్ లో హీరో నితిన్‌ మాట్లాడుతూ .. నటుడన్నతరువాత ఇలాంటి కళాత్మకమైన సినిమాలూ చేయాలి కదా? అనే ఒప్పుకొన్నాననీ , దర్శకుడు గాంధీ చాలా కష్టపడ్డారనీ , “మాస్ట్రో “మూవీ తెలుగులోనూ విజయం సాధిస్తుందనీ , తాను, తమన్నా ఇలా చాలా మంది సాహసోపేత నిర్ణయం తీసుకుని ఈ సినిమా చేశామనీ అన్నారు. తమన్నా మాట్లాడుతూ .. అభిమానులు తాను వేసే ప్రతీ అడుగులోనూ ప్రోత్సహిస్తున్నారనీ , అభిమానులు ఇచ్చిన ప్రేమవల్లే విభిన్న పాత్రలలో నటిస్తున్నాననీ , “మాస్ట్రో “మూవీ లో పాత్రని చేయడం చాలా కష్టమనీ , భిన్నమైన పాత్ర చేసిన ప్రతిసారీ ఎంతో ఆనందాన్నిస్తుందనీ , డార్క్‌ కామెడీ కథలు తెలుగు లో అంతగా రాలేదనీ , దర్శకుడు గాంధీ ఈ సినిమాని అద్భుతంగా తెరకెక్కించారనీ చెప్పారు. దర్శకుడు మేర్లపాక గాంధీ మాట్లాడుతూ .. నితిన్‌తో ఒక మంచి కళాత్మక సినిమా “అంధాధున్‌”ను రీమేక్‌ చేశాననీ , . నితిన్‌ అన్నని ఈ చిత్రంలో కొత్తగా చూస్తారనీ , . తమన్నా ఈ సినిమాతో గొప్ప నటి అనిపించుకుంటారనీ చెప్పారు. హీరోయిన్ నభా నటేష్‌ మాట్లాడుతూ ‘‘తనను నమ్మి ఈ సినిమాకి ఎంపిక చేశారనీ , ఇది నా తొలి రీమేక్‌ చిత్రమనీ , నితిన్‌తో తొలి చిత్రమనీ , ఆయన్నుంచి చాలా నేర్చుకున్నాననీ , అందరి మొహాల్లో నవ్వుని పంచుతుందీ చిత్రం,అనీ డిస్నీ ప్లస్‌ హాట్‌స్టార్‌లో విడుదలవుతున్న తొలి తెలుగు సినిమా ఇదే ననీ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here