కాజల్ గ్లామర్ సీక్రెట్

Kajal Aggarwal Makes An Interesting Revelation About Her Beauty Secret,Kajal Diet Secret,Kajal Aggarwal Diet Secret,Kajal Aggarwal About Her Beauty Secret,Kajal Aggarwal Beauty Secret,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Kajal Aggarwal Movies,Kajal Aggarwal,Actress Kajal Aggarwal,Heroine Kajal Aggarwal,Kajal Aggarwal Latest News,Kajal Aggarwal New Movie,Kajal Aggarwal Latest Movie,Kajal Aggarwal Upcoming Movie,Kajal Aggarwal Latest Pictures,Kajal Aggarwal Latest Photos,Kajal Aggarwal Latest Photo Gallery,Kajal Aggarwal Photo,Kajal Aggarwal Picture,Kajal Aggarwal Images,Kajal Aggarwal Pics,Kajal Aggarwal Instagram,Kajal Aggarwal Instagram Photos,Actress Kajal Aggarwal Latest Pics,Kajal Aggarwal Latest,Kajal Aggarwal Movies,Kajal Aggarwal Movie Updates,Kajal Aggarwal Photos,Kajal Aggarwal Husband,Gautam Kitchlu,Kajal Aggarwal And Gautam Kitchlu,Kajal Aggarwal Movie Updates,Kajal Aggarwal Movie News,Kajal Aggarwal Latest Film Updates,Kajal Aggarwal Acharya,Acharya,Acharya Movie,Kajal Aggarwal Photoshoot,Kajal Aggarwal Stills,Kajal Aggarwal Latest,Kajal Aggarwal Latest Pics,Kajal Aggarwal Revealed Her Beauty Secrets,Kajal Aggarwal Beauty And Makeup Secrets,Kajal Agarwal Beauty Tips,Kajal Aggarwal's Beauty Secret,Kajal About Her Beauty Secret

“లక్ష్మి కళ్యాణం “(2007 ) మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన కాజల్ అగర్వాల్ తెలుగు , తమిళ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్నారు. స్టార్ హీరోయిన్ కాజల్ అగర్వాల్ ప్రస్తుతం “ఆచార్య “ , నాగార్జున యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ (తెలుగు ), “ఇండియన్ 2 “, “హే సనామికా “, హారర్ మూవీ “ఘోస్టీ “ , “రౌడీ బేబీ “ (తమిళ) మూవీస్ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు. వివాహం తరువాత ప్రయోగాత్మక , వైవిధ్య భరిత కథలను ఎంపిక చేసుకుంటున్నారు.ప్రయోగాత్మక బాలీవుడ్ మూవీ “ఉమ”లో నటిస్తున్న కాజల్ బ్లాక్ బస్టర్ “ఖైదీ “తమిళ మూవీ హిందీ రీమేక్ కు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

14 సంవత్సరాలుగా ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న కాజల్ వయసు 36 సంవత్సరాలైనా తరగని అందంతో మెరిసిపోతున్నారు. కాజల్ తన గ్లామర్ సీక్రెట్ గురించి మాట్లాడుతూ .. రోజుకు కనీసం రెండు నుంచి మూడు లీటర్ల నీళ్ళు , గంటన్నర రెండుగంటలకొకసారి చొప్పున ఏడు సార్లు డైట్‌ తీసుకుంటాననీ , తన భోజనంలో తాజా కూరగాయలు, పండ్లు, ఆకుకూరలు, రోటీ, తేనె, గ్రీన్‌టీ వంటివే ఉంటాయనీ ,
ఉదయాన్నే వర్కవుట్‌ తర్వాత కొబ్బరినీళ్లు, చియా విత్తనాలు, స్ట్రాబెర్రీ వంటి వాటితో చేసిన స్మూతీ తింటాననీ ,  అల్పాహారంలో బ్రౌన్‌ బ్రెడ్‌, ఓట్స్‌, పీనట్‌బటర్‌, సోయా ఉంటాయనీ , లంచ్‌లో గ్రీన్‌సలాడ్‌, పండ్లు, బ్రౌన్‌ రైస్‌, ఆకుకూరలు తప్పనిసరిఅనీ , సాయంకాలం పండ్ల రసాలు, డిన్నర్‌లో వెజ్‌ సూప్‌, గ్రీన్‌సలాడ్‌ తీసుకుంటాననీ , బయటి ఫుడ్‌కు ఆమడ దూరమనీ , షూటింగ్‌కు వెళ్ళినా అమ్మ చేతి వంటనే తింటాననీ , పాల ఉత్పత్తులు, అన్నం, నిల్వ పదార్థాలు, జంక్‌ఫుడ్‌ని దగ్గరకు రానివ్వననీ చెప్పారు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.