“కిరాతక “మూవీ అప్ డేట్

An Interesting Update About Aadi Saikumar and Payal Rajput Starrer Kirathaka,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Kirathaka,Kirathaka Movie,Kirathaka Regular Shoot Starts From August 13,Kirathaka Telugu Movie,Kirathaka Update,Kirathaka Movie Update,Kirathaka Movie Latest Updates,Kirathaka Movie Latest News,Kirathaka Movie News,Kirathaka Movie New Update,Aadi Saikumar,Aadi Saikumar Movies,Aadi Saikumar New Movie,Aadi Saikumar Latest Movie,Aadi Saikumar Kirathaka,Aadi Saikumar Kirathaka Movie,Aadi Saikumar Kirathaka Movie Shooting,Payal Rajput,Actress Payal Rajput,Heroine Payal Rajput,Payal Rajput Movies,Payal Rajput Latest Movie,Payal Rajput New Movie,Payal Rajput Kirathaka,Aadi Saikumar And Payal Rajput,Aadi Saikumar And Payal Rajput Movie,Kirathaka Movie Latest Shooting Update,Kirathaka Movie Shooting,Kirathaka Shooting,Kirathaka Shoot Starts From August 13,Kirathaka Movie Shoot Starts From August 13

విజన్ సినిమాస్ బ్యానర్ పై ఎమ్ వీరభద్రం దర్శకత్వంలో ఆది సాయికుమార్ , పాయల్ రాజ్ పుత్ జంటగా క్రైమ్ థ్రిల్లర్ “కిరాతక” మూవీ రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఆగస్ట్ 13 వ తేదీ ప్రారంభం కానుంది. పూర్ణ, దాసరి అరుణ్‌కుమార్‌, దేవ్‌గిల్‌ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. హీరోయిన్‌ పూర్ణ ఓ పవర్‌ఫుల్‌ పోలీస్‌ ఆఫీసర్‌గా నటిస్తున్న ఈ మూవీ కి సురేష్ బొబ్బిలి సంగీతం అందిస్తున్నారు. “కిరాతక “ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసింది. ఆ పోస్టర్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడ‌క్ష‌న్ వ‌ర్క్స్ ముగించుకున్న “కిరాతక “మూవీ రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ఆగ‌స్ట్ 13 నుంచి ప్రారంభం కాబోతున్నట్లుగా చిత్రయూనిట్ అధికారికంగా ప్రకటించింది. ఈ సందర్భంగా నిర్మాత మాట్లాడుతూ.. హీరో ఆది, ద‌ర్శ‌కుడు వీర‌భ‌ద్ర‌మ్‌ల కాంబినేష‌న్‌లో ఒక ప‌ర్‌ఫెక్ట్ క్రైమ్ థ్రిల్ల‌ర్ స‌బ్జెక్ట్‌తో వస్తోన్న చిత్ర‌మిదనీ , .మేకింగ్ ప‌రంగా ఎక్కడా కాంప్ర‌మైజ్ కాకుండా టెక్నిక‌ల్‌గా హైస్టాండ‌ర్డ్స్‌లో నిర్మించ‌బోతున్నామనీ , . ఆగ‌స్ట్‌13 నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ స్టార్ట్ చేస్తామనీ తెలిపారు. ద‌ర్శ‌కుడు ఎమ్. వీర‌భ‌ద్రమ్ మాట్లాడుతూ.. ప్రీ ప్రొడ‌క్ష‌న్ వ‌ర్క్ పూర్త‌య్యిందనీ , .”కిరాత‌క” టైటిల్‌తో పాటు ఆది సాయికుమార్‌, పాయ‌ల్ రాజ్‌పూత్ కాంబినేష‌న్‌కి మంచి రెస్పాన్స్ వ‌చ్చిందనీ , .వాళ్లిద్ద‌రి మ‌ధ్య కెమిస్ట్రీ త‌ప్ప‌కుండా ఆక‌ట్టుకుంటుందనీ చెప్పారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here