జపాన్ లో రజనీకాంత్ హవా

Tamil Super Star Rajinikanth Creates Buzz In Japan With Darbar Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Rajinikanth,Super Star Rajinikanth,Rajinikanth Movies,Rajinikanth New Movie Update,Rajinikanth Latest Movie Update,Rajinikanth Latest Film Update,Rajinikanth Movie Updates,Rajinikanth Movie News,Rajinikanth Upcoming Movies,Rajinikanth Next movie,Rajinikanth Next Projects,Rajinikanth Updates,Rajinikanth Darbar,Rajinikanth Darbar Movie,Rajinikanth Darbar Movie Updates,Darbar,Darbar Movie,Darbar Telugu Movie,Darbar Update,Darbar Movie Updates,Darbar Movie Latest Updates,Darbar Movie News,Darbar Movie Latest News,Darbar Rajinikanth,Rajinikanth's Craze In Japan,Rajinikanth Craze In Japan,Super Star Rajinikanth Creates Buzz In Japan With Darbar Movie,Darbar Japan,Darbar In Japan,Darbar Movie In Japan,Rajinikanth Darbar Movie In Japan,Darbar Movie In Housefull In Japan,Darbar Thiruvizha Japan,Rajinikanth Darbar Sold Out In Japan,Superstar Rajinikanth's Darbar Is A Big Hit In Japan,Rajinikanth’s Darbar Is A Big Hit In Japan,Superstar Rajinikanth Darbar Movie In Japan,Housefull Shows For Darbar Movie In Japan

“అపూర్వ రాగంగళ్ “(1975 ) మూవీ తో కోలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన రజనీకాంత్ దక్షిణాది భాషలతో పాటు హిందీ , బెంగాలీ భాషలలో నటిస్తూ , తనదైన స్టైల్ ఆఫ్ యాక్టింగ్ తో పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నారు . నాలుగున్నర దశాబ్దాలుగా కళామతల్లికి సేవలందించిన రజనీకాంత్ పద్మ భూషణ్ , పద్మ విభూషణ్ సత్కారాలు తో పాటు మరో అత్యున్నత పురస్కారం దాదా సాహెబ్ ఫాల్కే అవార్డ్ కు రజనీకాంత్ ఎంపిక అయిన విషయం తెలిసిందే. హీరో రజనీకాంత్ కు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్న విషయం తెలిసిందే.సూపర్ స్టార్ హీరోగా రూపొందిన “అన్నాత్తే ” మూవీ దీపావళి కానుకగా రిలీజ్ కానుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తలైవా కథానాయకుడిగా రూపొందిన బ్లాక్ బస్టర్ “ముత్తు “, “పడయప్పా “, “శివాజి “వంటి పలుచిత్రాలు జపనీస్ భాషలో డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ జపాన్ లో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించాయి. తన మేనరిజమ్స్ , స్టైల్ ఆఫ్ యాక్టింగ్ తో రజనీకాంత్ జపాన్ ప్రేక్షకులను అలరించారు. హీరో రజనీకాంత్ కు జపాన్ లో అధిక ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఏర్పడింది. లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై ఏ ఆర్ మురుగదాస్ దర్శకత్వంలో రజనీకాంత్ , నయనతార జంటగా రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “దర్బార్ ” తమిళ మూవీ తెలుగు వెర్షన్ తో పాటు జపనీస్ వెర్షన్ కూడా 2020 జనవరి 9 వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యింది. తమిళ భాషలో సూపర్ హిట్ గా నిలిచిన “దర్బార్” మూవీ తెలుగు లో ఏవరేజ్ గా నిలిచింది. “దర్బార్ “మూవీ జపాన్ లో రీ రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించి , ప్రేక్షకుల నుండి అద్భుత స్పందన పొందుతుంది .

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here