‘పక్కా కమర్షియల్’.. గోపీచంద్ బర్త్ డే పోస్టర్ రిలీజ్

New Birthday Poster Of Gopichand From Pakka Commercial Movie Unveiled,Telugu Filmnagar,Raashii Khanna,Gopichand,Actress Gopichand,Hero Gopichand,Gopichand Latest News,Gopichand News Movie,Gopichand Latest Movie,Gopichand Birthday Special Poster,Gopichand Birthday Special,Gopichand Birthday,Gopichand Birthday Poster,Pakka Commercial,Pakka Commercial Movie,Pakka Commercial Telugu Movie,Pakka Commercial Poster,Pakka Commercial Movie Poster,Pakka Commercial Telugu Movie Poster,Pakka Commercial Movie Latest Poster,Pakka Commercial Movie Poster Out,Gopichand Birthday Special Poster From Pakka Commercial,Gopichand Pakka Commercial Movie Poster,New Birthday Poster Of Gopichand,Pakka Commercial Movie Poster Unveiled,Macho Satr Gopichand,HBD Gopichand,Happy Birthday Gopichand,Director Maruthi,Maruthi,Maruthi Gopichand Movie,Bunny Vas,Birthday Special Poster Of Gopichand From Pakka Commercial,Pakka Commercial Gopichand Birthday Special Poster,Birthday Special Poster Pakka Commercial,Gopichand New Movie Poster,#HBDGopiChand,#PakkaCommercial

ప్ర‌తీరోజు పండ‌గే వంటి సూప‌ర్ హిట్ చిత్రాన్ని అందించిన మారుతి చాలా గ్యాప్ తరువాత చేస్తున్న సినిమా పక్కా కమర్షియల్. మ్యాచో హీరో గోపీచంద్ ఈసినిమాలో హీరోగా చేస్తున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా షూటింగ్ కొంత వరకూ పూర్తవ్వగా.. పరిస్థితులు కాస్త నెమ్మదిస్తే జూలై నుండి ను కొత్త షెడ్యూల్ ను మొదలు పెట్టాలని చూస్తున్నారు. ఇక రేపు ఆయన పుట్టినరోజు. ఈ సందర్భంగా ఈ సినిమా టీమ్ శుభాకాంక్షలు అందజేస్తూ, స్పెషల్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు. ఈ పోస్టర్ లో చాలా స్టైలిష్ గా కనిపిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్ – యూవీ క్రియేష‌న్స్ క‌లిసి బ‌న్నీవాసు నిర్మాత‌గా ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు. గ‌తంలో ఈ బ్యాన‌ర్స్ నుంచే ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి భ‌లేభ‌లే మ‌గాడివోయ్, ప్ర‌తిరోజు పండ‌గే వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్స్ అందించారు. దీంతో ఈసినిమాపై కూడా భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి.

ఈ సినిమాలో గోపీచంద్ సరసన నాయికగా రాశి ఖన్నా నటిస్తుంది. గతంలో జిల్, ఆక్సీజన్ సినిమాల్లో కలిసి నటించారు గోపీచంద్, రాశి ఖన్నా. సత్యరాజ్ మరోసారి ఈ సినిమాలో కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి జ‌కేస్ బీజాయ్ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నారు. మరిన్ని వివరాలు త్వరలోనే చిత్రయూనిట్ తెలియజేయనుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here