‘పచ్చీస్’ ట్రైలర్ రిలీజ్

New Age Action Thriller Pachchis Movie Trailer Is Out Now,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Pachchis,Pachchis Movie,Pachchis Telugu Movie,Pachchis Update,Pachchis Movie Updates,Pachchis Movie News,Pachchis Movie Latest News,Pachchis Trailer,Pachchis Movie Trailer,Pachchis Movie Trailer Update,Pachchis Telugu Movie Trailer,Raamz Pachchis Telugu Movie Trailer,Raamz,Swetaa Varma,Smaran,Latest Telugu Movie Trailers 2021,Pachchis Telugu Movie Trailer 4K,Pachchis Movie Teaser,Latest Telugu Movies 2021,Pachis Movie Trailer Telugu,Pachis Movie Trailer 2021,Trailer Of Pachchis Movie,Pachchis Telugu Movie Updates,Pachchis Trailer Launched By Rana Daggubati,Rana Daggubati,Pachchis On Prime From June 12th,Pachchis On Prime,Prime Video,Pachchis Telugu Movie Official Trailer 4K,Pachchis Telugu Movie Official Trailer,Pachchis Official Trailer,Pachchis Trailer Out,Pachchis Trailer Out Now,#PachchisTrailer,#PachchisOnPrime

ఆవాసా చిత్రం, రాస్తా ఫిలిమ్స్ ప‌తాకాల‌పై కౌశిక్ కుమార్ క‌త్తూరి, రామ‌సాయి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తోన్న చిత్రం ‘ప‌చ్చీస్’‌. ఆద్యంతం ఉత్కంఠ‌త‌ను రేకెత్తించే క్రైమ్ థ్రిల్ల‌ర్‌గా రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రానికి శ్రీ‌కృష్ణ‌, రామ‌సాయి సంయుక్తంగా ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నారు. కాస్ట్యూమ్ డిజైన‌ర్ అయిన రామ్స్ ఈ సినిమాతో హీరోగా ప‌రిచ‌య‌మ‌వుతున్నారు. శ్వేతా వ‌ర్మ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి పలు పోస్టర్లు, టీజర్, ట్రైలర్ కూడా రిలీజ్ అయ్యాయి. రీసెంట్ గానే జూదం అనే లిరికల్ సాంగ్ ను రిలీజ్ చేయగా దానికి మంచి రెస్పాన్సే వచ్చింది. ఇప్పుడు మరో ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేస్తున్నారు చిత్రయూనిట్. రానా దగ్గుబాటి ఈ ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేసి టీమ్ కు బెస్ట్ విషెస్ అందించాడు. ఇక ఈసినిమా కూడా ఓటీటీలో రిలీజ్ అవుతుంది. జూన్ 12న అమెజాన్ లో ఈసినిమా స్ట్రీమింగ్ కానుంది.

క్రైమ్‌ థ్రిల్లర్‌ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమాలో జయ చంద్ర, రవి వర్మ, శుభలేఖ సుధాకర్, దయానంద్ రెడ్డి, కేశవ్ దీపక్ తదితరులు నటించారు. త్వరలోనే ఈ సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నారు చిత్రయూనిట్.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here