యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ చిన్నప్పటి క్లాసికల్ డ్యాన్స్ షో

Jr NTR Childhood Classical Dance Show Goes Viral On Social Media,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,RRR Star NTR Kuchipudi Dance Show Rare Video Viral,RRR Star,Bharathanatyam,Clasical Dance,Dance Show,Entertainment,Kuchipudi,News,NTR Rare Video Viral,Jr NTR,Actor NTR,Hero NTR,NTR Movies,Jr NTR Movie,Jr NTR Latest Movie,Jr NTR New Movie,Jr NTR Next Project,Jr NTR Latest News,Jr NTRNews,Jr NTR Latest Film Updates,Jr NTR Childhood Classical Dance Show,Jr NTR Childhood Dance Show,Jr NTR Fantastic Classical Dance Performance,NTR Dance,Jr NTR Classical,Jr NTR Classical Dance Performance,NTR Childhood Photos,Jr NTR Dance Show,NTR Childhood Dance Videos,NTR Childhood Videos,NTR,Jr NTR Fantastic Classical Dance,NTR Classical Dance Performance,NTR Childhood,Jr NTR Movies

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ వరస బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేస్తూ ప్రేక్షక, అభిమానులను అలరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే.తన డ్యాన్స్ , ఫైట్స్ , డైలాగ్ డెలివరీ తో ఎన్టీఆర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్నారు. ఎన్టీఆర్ ప్రస్తుతం రాజమౌళి దర్శకత్వంలో భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న “రౌద్రం రణం రుధిరం “మూవీ లో కొమరం భీమ్ గా నటిస్తున్నారు. ఆ మూవీ అక్టోబర్ 13 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. పలుదర్శకుల మూవీస్ కు ఎన్టీఆర్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

చిన్నప్పటినుండీ డ్యాన్స్ పై ఆసక్తి ఉన్న ఎన్టీఆర్ చిన్నప్పుడు కూచిపూడి డ్యాన్స్ నేర్చుకుని పలు ప్రదర్శనలు ఇచ్చి పురస్కారాలు , సత్కారాలు అందుకున్నారు. చిన్నప్పుడు ఒక వేదిక పై ఎన్టీఆర్ పెర్ఫార్మ్ చేసిన క్లాసికల్ డ్యాన్స్ వీడియో ఇప్పుడు అభిమానులను ఆకట్టుకుని , సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారింది. టాలీవుడ్ లో ఎన్టీఆర్ వన్ ఆఫ్ ది బెస్ట్ డ్యాన్సర్ గా కొనసాగుతున్నారు.

[subscribe]

 

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.