‘రామ్19’ లో కృతి శెట్టి..!

Uppena Actress Krithi Shetty To Play The Lead Role In Ram Pothineni New Movie Ram19,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Ram19,Ram19 Movie,Ram19 Film,RAPO19 Updtae,Ram19 Latest Update,Ram19 Latest News,Krithi Shetty,Actress Krithi Shetty,Heroine Krithi Shetty,Ram Pothineni,Actor Ram Pothineni,Ram Pothineni 19th Movie,Krithi Shetty To Pair Up With Ram Pothineni,Krithi Shetty In Ram19,Krithi Shetty In Ram19 Movie,Krithi Shetty Teams Up With Ram Pothineni,Krithi Shetty New Movie,Ram Pothineni New Movie,Uppena Movie Heroine Krithi Shetty In Ram19,Krithi Shetty In Ram Pothineni Upcoming Film,Telugu News,Hero Ram,Linguswamy,N. Linguswamy,Ram Pothineni RAPO19,Krithi Shetty In Ram Pothineni And Lingusamy Upcoming Film,Krithi Shetty Upcoming Movie

ఉప్పెన సినిమా రిలీజ్ కాకముందే కృతి శెట్టికి వరుస అవకాశాలు తలుపుతట్టాయి. మరి సినిమా రిలీజ్ అయి.. అది కూడా బ్లాక్ బస్టర్ హిట్కొట్టి.. అందులోనూ నటనలో వందకు వంద మార్కులు పడితే ఇంకా పరిస్థితి ఎలా ఉంటుంది. ఇప్పుడు కృతి శెట్టి పరిస్థితి కూడా అదే. ఉప్పెన ఘన విజయంతో ఈ భామకు అవకాశాలు కూడా ఉప్పెనలా వస్తున్నాయి. ఇప్పటికే నాని సరసన ‘శ్యామ్‌సింగరాయ్‌’ చిత్రంలో ఓ నాయికగా నటిస్తున్న ఈ భామ, సుధీర్‌బాబు, ఇంద్రగంటి మోహనకృష్ణ కాంబినేషన్‌లో రానున్న సినిమాలో కూడా కథానాయికగా ఖరారైంది. ఇప్పుడు మరో సినిమాలో కూడా నటించే ఛాన్స్ కొట్టేసినట్టు తెలుస్తుంది.

తమిళ్ డైరెక్టర్ లింగుస్వామితో రామ్ 19 సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇటీవలే ఈ సినిమాను అఫీషియల్ గా కన్ఫామ్ చేశారు. ఇక ఈ సినిమాలో రామ్ కు జోడీగా కృతి శెట్టి నటించనున్నట్టు తెలుస్తుంది. డైరెక్టర్ ఈ సినిమాలో తన పాత్రను డిజైన్ చేసిన విధానం చాలా బావుందని.. అందుకే కృతి ఈ పాత్రకు ఓకే చెప్పినట్టు తెలుస్తుంది. మరి దీనిపై క్లారిటీ రావాలంటే అధికారిక ప్రకటన వచ్చేంత వరకూ వెయిట్ చేయాల్సిందే.

కాగా సిల్వ‌ర్ స్క్రీన్ ప‌తాకంపై శ్రీనివాస చిత్తూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనున్నారు. ఈ మూవీని తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల‌లో రూపొందించ‌నున్నారు. త్వరలోనే సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లనుండగా… ఈ సినిమాలో నటించే నటీనటులు.. సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలోనే తెలియచేయనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here