‘పక్కా కమర్షియల్’ అంటున్న మారుతి-గోపీచంద్

Gopichand and Director Maruthi Teams Up For Their New Movie Pakka Commercial,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Pakka Commercial,Pakka Commercial Movie,Pakka Commercial Film,Pakka Commercial Telugu Movie,Pakka Commercial Movie Telugu,Gopichand Pakka Commercial,Pakka Commercial Gopichand,Gopichand New Movie Announced,Gopichand and Director Maruthi Teams Up,Director Maruthi,Maruthi,Gopichand,Actor Gopichand,Hero Gopichand,Gopichand New Movie Pakka Commercial,Gopichand and Director Maruthi New Movie Title,Gopichand New Movie Title Pakka Commercial,Gopichand Next Movie Title Pakka Commercial

కమర్షియల్ సినిమాలకు కూడా తన మార్క్ కామెడీని జోడించి హిట్ కొట్టడంలో మారుతి ఎక్స్పర్ట్ అని చెప్పడంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు. సాయి ధరమ్ తేజ్ తో ప్ర‌తీరోజు పండ‌గే వంటి సూప‌ర్ హిట్ చిత్రాన్ని అందించిన మారుతి కొత్త సినిమాకు చాలా గ్యాపే తీసుకున్నాడు. మధ్యలో కరోనా రావడం వల్ల ఇంకా లేట్ అయిందనుకోండి. ఇక ఇప్పడూ మ్యాచో హీరో గోపీచంద్ తో సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. గోపిచంద్ కు ఇది 29వ సినిమా కాగా.. మారుతికి 10వ సినిమా.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక తాజాగా ఈ సినిమా టైటిల్ ను ఫిక్స్ చేసేశారు చిత్రయూనిట్. ప్రేమికుల రోజు సందర్భంగా అఫీషియల్ అనౌన్స్‌మెంట్ ఇస్తూ చిత్ర టైటిల్ ను రిలీజ్ చేశారు. ‘పక్కా కమర్షియల్’ అనే ఆసక్తికర టైటిల్ ను ఈ సినిమాకు ఫిక్స్ చేశారు. మార్చి 5 నుండి రెగ్యులర్ షూటింగ్ ను ప్రారంభించనున్నారు.

కాగా గీతా-2 ఆర్ట్స్, యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్లపై ఈ సినిమా తెరకెక్కుతుంది. జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్, యూవీ క్రియేష‌న్స్, బ‌న్నీవాసు, మారుతి కాంబినేష‌న్ లో ఇది మూడో సినిమా రావడం. గ‌తంలో ఈ బ్యాన‌ర్స్ ద్వారానే ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి ”భ‌లేభ‌లే మ‌గాడివోయ్, ప్ర‌తిరోజు పండ‌గే” వంటి సినిమాలు తీశాడు. హిట్ కొట్టాడు. ఇక ఈ సినిమా కోసం మళ్లీ రాశీ ఖన్నానే హీరోయిన్ గా తీసుకున్నట్టు వార్తలు వస్తున్నాయి. దానిపైక్లారిటీ రావాలంటే అధికారిక ప్రకటన వరకూ ఆగాల్సిందే. ఇతరనటీనటులు.. సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలోనే తెలియచేయనున్నారు. జేక్స్‌బిజోయ్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. అక్టోబర్ 1న ఈ సినిమా ను రిలీజ్ చేయనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here