సి కళ్యాణ్ బ్యానర్ లో బాలకృష్ణ మరో మూవీ

#Balakrishna, Balakrishna Next Movie, Balakrishna Once Again To Work For A New Movie Under C Kalyan, Balakrishna Upcoming Movie Title, C Kalyan Movie Banner, Hero Nandamuri Balakrishna, Latest Telugu Movies News, Latest Tollywood News, Nandamuri Balakrishna, Nandamuri Balakrishna Latest News, Nandamuri Balakrishna Latest Updates, Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood, Tollywood Movie Updates

హీరో బాలకృష్ణ వరస మూవీ కమిట్ మెంట్స్ తో బిజీగా ఉన్నారు. హీరో బాలకృష్ణ ప్రస్తుతం బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “BB3” మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో బాలకృష్ణ రెండు పవర్ ఫుల్ క్యారెక్టర్స్ లో నటిస్తున్నారు. ఈ మూవీ తరువాత ఒక కొత్త దర్శకుడితో ఒక మూవీ కి , సక్సెస్ ఫుల్ “కందిరీగ “మూవీ ఫేమ్ సంతోష్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో రూపొందనున్న “బలరామయ్య బరిలో దిగితే ” మూవీ కి బాలకృష్ణ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హీరో బాలకృష్ణ కథానాయకుడిగా “పరమ వీర చక్ర “, “జై సింహా “, “రూలర్ ” వంటి మూవీస్ ను నిర్మించిన సి కళ్యాణ్ , తన బ్యానర్ సి కె ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై బాలకృష్ణ హీరోగా మరొక మూవీ ని నిర్మించడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. బాలకృష్ణ గారు మా సంస్థను ఆ ఆయన స్వంత సంస్థ గా భావిస్తారనీ ,ఆయన తో సినిమా నిర్మించడం చాలా కంఫర్ట్ గా ఉంటుందనీ , త్వరలోనే బాలకృష్ణ హీరోగా ఒక మూవీ రూపొందనుందనీ కళ్యాణ్ ప్రకటించారు. సి కె ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై మరికొన్ని చిత్రాలను ప్లాన్ చేశాననీ , తన బ్యానర్ పై రానా దగ్గుబాటి , సత్యదేవ్ , రెజీనా లతో రూపొందించిన “1945 లవ్ స్టోరీ ” మూవీ ని త్వరలోనే విడుదల చేస్తామనీ కళ్యాణ్ చెప్పారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here