మరోసారి జంటగా నిఖిల్ , లావణ్య త్రిపాఠి ?

Tollywood Actor Nikhil and Lavanya Tripathi To Pair Up For The Second Time After Arjun Suravaram

మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పణ లో GA 2 పిక్చర్స్ , సుకుమార్ రైటింగ్స్ బ్యానర్స్ పై సక్సెస్ ఫుల్ “కుమారి 21 F “ఫేమ్ పల్నాటి సూర్య ప్రతాప్ దర్శకత్వంలో నిఖిల్ హీరోగా “18 పేజెస్ ” మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ కి ప్రముఖ దర్శకుడు సుకుమార్ స్టోరీ , స్క్రీన్ ప్లే అందించారు. గోపీసుందర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. “18 పేజెస్ ” మూవీ త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుందని సమాచారం.

హీరో నిఖిల్ డిఫరెంట్ రోల్ లో నటించనున్న ఈ మూవీ లో లావణ్య త్రిపాఠి కథానాయికగా ఎంపిక అయినట్టు సమాచారం. టి ఎన్ సంతోష్ దర్శకత్వంలో నిఖిల్ , లావణ్య జంటగా రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “అర్జున్ సురవరం”మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ మూవీ లో నిఖిల్ , లావణ్య కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని హిట్ పెయిర్ గా నిలిచారు. మరోసారి జంటగా “18 పేజెస్ ” మూవీ తో ప్రేక్షకులను అలరించనున్నారు. ఈ మూవీ తో పాటు హీరో నిఖిల్ సూపర్ హిట్ కార్తికేయ “మూవీ సీక్వెల్ “కార్తికేయ 2” మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here