సమంత ఛాలెంజ్ ను పూర్తి చేసిన రష్మిక..!

Actress Rashmika Mandanna Accepts & Completes Green Challenge Given By Samantha Akkineni

రాజ్యసభ సభ్యుడు జోగినిపల్లి సంతోష్ కుమార్ ప్రారంభించిన `గ్రీన్ ఇండియా` 3 విడత ఛాలెంజ్‌లో సెలబ్రిటీస్ అందరూ చాలా ఉత్సాహంగా పాల్గొంటున్నారు. ఈ ఛాలెంజ్ ను స్వీకరించి ఎంతో మంది ఇప్పటికే మొక్కలు నాటి.. ఆ ఛాలెంజ్ ను పలువురికి విసురుతున్నారు. ఇక తాజాగా ఈ ఛాలెంజ్ ను స్వీకరించిన రష్మిక తన ఛాలెంజ్ ను పూర్తి చేసింది. అక్కినేని నాగార్జున ఛాలెంజ్ ను స్వీకరించిన సమంత.. తను ఆ ఛాలెంజ్ ను పూర్తిచేసి రష్మికకు కూడా నామినేట్ చేసింది. ఇక సమంత నుంచి ఛాలెంజ్ స్వీకరించిన యంగ్ హీరోయిన్ రష్మిక తాజాగా తన ఇంటి ఆవరణలో మొక్కలు నాటింది. ఆ ఫొటోలను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో పోస్ట్ చేస్తూ..ఈ ఛాలెంజ్‌కు తనను నామినేట్ చేసిన సమంతకు రష్మిక కృతజ్ఞతలు…. తన అభిమానులతో పాటు ప్రతి ఒక్కరూ ఈ ఛాలెంజ్‌ను స్వీకరించి తమ సన్నిహితులు.. ఫ్రెండ్స్ తో కూడా మొక్కలు నటించాలని కోరింది. రాశి ఖన్నా, కళ్యాణి ప్రియదర్శన్‌లను ఈ ఛాలెంజ్‌కు నామినేట్ చేసింది..


కాగా ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ లో రష్మిక ఫుల్ ఫామ్ లో దూసుకుపోతుంది. తక్కువ కాలంలోనే స్టార్ హీరోయిన్ రేంజ్ కు ఎదిగింది.ఈ ఏడాది `సరిలేరు నీకెవ్వరు`, `భీష్మ` వంటి విజయాలను తన ఖాతాలో వేసుకుంది. ప్రస్తుతం అల్లుఅర్జున్ సినిమా పుష్పలో నటిస్తుంది. ఈ సినిమాలోకూడా రష్మిక పాత్ర హైలైట్ అని చెపుతున్నారు. ఇక తమిళ్ లో కార్తీ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న సుల్తాన్ సినిమాలో కూడా నటిస్తుంది. వీటితో పాటు కన్నడలో కూడా సినిమాలు చేస్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here