లాక్ డౌన్ ఒక కొత్త అనుభవం – పాయల్ రాజ్ పుత్

Lockdown Has Gave Me A New Experience Says RX 100 Actress Payal Rajput

సూపర్ హిట్ “RX 100 ” మూవీ తో తన అందం , అభినయం తో ఆకట్టుకున్న పాయల్ రాజ్ పుత్ ప్రస్తుతం “నరేంద్ర “(తెలుగు ) “ఏంజెల్ “(తమిళ ) మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో ముంబై ఫ్లాట్ కు పరిమితం అయిన పాయల్ జూన్ 12 వ తేదీ ఢిల్లీ లోని తన స్వంత ఇంటికి చేరుకున్నారు. లాక్ డౌన్ గురించి పాయల్ మాట్లాడుతూ .. లాక్ డౌన్ ఒక లెర్నింగ్ ఎక్స్ పీరియన్స్ అని , లాక్ డౌన్ ప్రజలకు చాలా నేర్పిందని చెప్పారు.

తాను ముంబై ఫ్లాట్ లో వున్నప్పుడు పనివారు లేక తానే ఇంటి పనులన్నీ చేయాల్సి వచ్చిందనీ , తాను ఆపనులు జీవితంలో ఎప్పుడూ చేయలేదని , ఇది ఒక కొత్త అనుభం అని , జీవితంలో ఏం కావాలో తెలుసు కున్నానని , ఢిల్లీ చేరుకున్న తరువాత తన తల్లిదండ్రులు చాలా గారాబం చేశారని , ఈ క్లిష్ట పరిస్థితులలో కుటుంబమే అండ , బలం అని తెలుసుకున్నానని , ఒక పంజాబీ మ్యూజిక్ వీడియొ కు సంతకం చేశానని , నెక్స్ట్ మంత్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని , చాల మూవీ ఆఫర్స్ వస్తున్నాయని , కరోనా కారణంగా వెనుకాడుతున్నానని , ఒక తెలుగు రీమేక్ కన్నడ మూవీ ని అంగీకరించానని , మాస్క్ లు , గ్లోవ్స్ ధరించి , హాండ్స్ శానిటైజ్ చేసుకుంటూ షూటింగ్ లో పాల్గొనడం కొత్తగా ఉంటుందని , కానీ అవన్నీ తప్పని సరిగా చేస్తూ ముందుకు సాగాలని పాయల్ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here