రామ్ చరణ్ క్వారంటైన్ లుక్

Mega Power Star Ram Charan woos Social Media Audience With His Quarantine Look

సూపర్ హిట్ “చిరుత “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు రామ్ చరణ్ హీరోగా పరిచయం అయ్యారు. బ్లాక్ బస్టర్ “మగధీర “, “రచ్చ “, “నాయక్ “, “ఎవడు “, “ధృవ ” , రంగస్థలం ” వంటి మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి రామ్ చరణ్ ప్రేక్షక , అభిమానులను అలరించారు. రామ్ చరణ్ ప్రస్తుతం రాజమౌళి దర్శకత్వంలో భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందుతున్న “రౌద్రం రణం రుధిరం ” మూవీ లో నటిస్తున్నారు. రామ్ చరణ్ “ఖైదీ నెం 150”, “సైరా నరసింహా రెడ్డి ” మూవీస్ ను నిర్మించారు. ప్రస్తుతం “ఆచార్య ” మూవీ నిర్మిస్తున్నారు.

పలు సూపర్ హిట్ సాంగ్స్ కు అద్భుతంగా డ్యాన్స్ కంపోజ్ చేసిన కొరియోగ్రాఫర్ జానీ మాస్టర్ బర్త్ డే (జులై 2) సందర్భంగా రామ్ చరణ్ శుభాకాంక్షలు అందిస్తూ ఒక వీడియో రిలీజ్ చేశారు. ఆ వీడియో లో రామ్ చరణ్ లుక్ ప్రేక్షక , అభిమానులను షాక్ కు గురిచేసింది. పెరిగిన జుట్టు , గడ్డం తో “రంగస్థలం” మూవీ లుక్ ను రామ్ చరణ్ గుర్తుకు తెచ్చారు. రామ్ చరణ్ హీరోగా నటించిన పలు మూవీస్ లో సూపర్ హిట్ సాంగ్స్ కు జానీ మాస్టర్ డ్యాన్స్ కంపోజ్ చేసిన విషయం తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here