బాలీవుడ్ కు మరో తెలుగు దర్శకుడు ?

Tollywood Director Sankalp Reddy Debutes In To Bollywood

సందీప్ రెడ్డి వంగ దర్శకత్వంలో సూపర్ హిట్ “అర్జున్ రెడ్డి “హిందీ రీమేక్ “కబీర్ సింగ్ “మూవీ రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో ఘనవిజయం సాధించింది. సూపర్ హిట్ “జెర్సీ ” మూవీ గౌతమ్ తిన్ననూరి దర్శకత్వంలో హిందీ లో రీమేక్ అవుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఇప్పుడు మరో తెలుగు దర్శకుడు బాలీవుడ్ కు ఎంటర్ కానున్నారని సమాచారం.

సంకల్ప్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో సబ్ మెరైన్ నేపథ్యంలో తెలుగు , హిందీ భాషలలో రూపొందిన “ది ఘాజీ అటాక్ ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. సంకల్ప్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో ఫస్ట్ స్పేస్ బేస్డ్ సైన్స్ ఫిక్షన్ “అంతరిక్షం 9000KMPH ” మూవీ రూపొందిన విషయం తెలిసిందే. సైన్స్ నేపథ్యంలో మూవీస్ రూపొందించడంలో మంచి పట్టున్న దర్శకుడు సంకల్ప్ రెడ్డి ఎయిర్ ఫోర్స్ నేపథ్యంలో “కమాండో ” మూవీస్ ఫేమ్ విద్యుత్ జమ్వాల్ హీరోగా ఒక మూవీ హిందీ లో రూపొందించనున్నారని సమాచారం. పలు తెలుగు మూవీస్ లో విలన్ గా నటించిన విద్యుత్ తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here