శృతి హాసన్ స్పెషాలిటీ

Actress Shruti Haasan Flaunts Her Birthmarks In Her Latest Post On Social Media.

తెలుగు , తమిళ , హిందీ భాషల పలు సూపర్ హిట్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని శృతి హాసన్ స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్నారు. యాక్ట్రెస్ , సింగర్ , మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ శృతి హాసన్ లాక్ డౌన్ సమయంలో సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ , వీడియోస్ షేర్ చేస్తూ తన జీవిత విశేషాలను అభిమానులతో పంచుకుంటున్నారు. కుకింగ్ , సింగింగ్, ఫోటో షూట్స్ , పియానో ప్లే చేస్తూ శృతి టైమ్ పాస్ చేస్తున్నారు.

నిన్ను నిన్నులా ఉంచే ప్రతీ విషయం ప్రత్యేకమైనదే అంటూ శృతి హాసన్ తన కళ్ళలో ఉన్న పుట్టుమచ్చల గురించి తెలిపారు. శృతి మాట్లాడుతూ .. మనం ఎలా ఉన్నామో అలా మనల్ని స్వీకరించుకోవాలని , తన కళ్ళలో పుట్టుమచ్చలు ఉన్నాయని , ఆ మచ్చలు తన కళ్ళలో ఎప్పటినుంచో ఉన్నాయని , అవే తనకు సూపర్ స్పెషల్ అని, తన కళ్ళలోని పుట్టు మచ్చలు కనిపించేలా శృతి హాసన్ ఒక ఫోటోను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేశారు. శృతి ప్రస్తుతం ” క్రాక్ “, “లాభం “(తమిళ ) మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here