“పుష్ప ” మూవీ లో రోజా నెగటివ్ రోల్ ?

Pushpa Movie Team Approaches Tollywood Veteran Actress Roja To Play Negative Shaded Role In The Movie

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, రష్మిక జంటగా ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో “పుష్ప ” మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఫారెస్ట్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ లో రూపొందుతున్న ఈ మూవీ కి దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ మూవీ లో ఒక నెగటివ్ రోల్ కై సీనియర్ హీరోయిన్ , MLA రోజా ను చిత్ర యూనిట్ సంప్రదిస్తున్నట్టు సమాచారం.

తెలుగు , తమిళ్ , కన్నడ , మలయాళ మూవీస్ లో సక్సెస్ ఫుల్ హీరోయిన్ గా రాణించిన రోజా కొన్ని సంవత్సరాలుగా సినిమాలకు దూరంగా ఉంటున్నారు. టీవీ షోస్ లో పాల్గొంటున్నారు. “పుష్ప ” మూవీ లో నెగటివ్ షేడ్స్ తో ఉన్న ఒక పవర్ ఫుల్ క్యారెక్టర్ ను దర్శకుడు సుకుమార్ క్రియేట్ చేసినట్టు సమాచారం. రోజా గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇస్తే “పుష్ప”మూవీకి ప్లస్ అవుతుందనడంలో సందేహం లేదు . సుకుమార్, అల్లు అర్జున్ కాంబినేషన్ లో రూపొందుతున్న “పుష్ప ” మూవీ పై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here