తెలంగాణ బ్యాక్ డ్రాప్ లో నాని మూవీ

Natural Star Nani To Speak Telangana Dialect In His Upcoming Movie

హీరో నాని ప్రస్తుతం శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “టక్ జగదీష్ ” మూవీ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ తరువాత “టాక్సీవాలా ” మూవీ ఫేమ్ రాహుల్, “బ్రోచేవారెవరురా ” మూవీ ఫేమ్ వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించే చిత్రాలలో నాని నటించనున్నారు. నాని ఇప్పుడు మరో మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

ఎస్ ఎల్ వి సినిమాస్ బ్యానర్ పై ప్రముఖ దర్శకుడు సుకుమార్ శిష్యుడు శ్రీకాంత్ దర్శకత్వంలో నాని హీరోగా తెలంగాణ బ్యాక్ డ్రాప్ లో ఒక రస్టిక్ లవ్ స్టోరీ తెరకెక్కనుంది. ” కృష్ణార్జున యుద్ధం” మూవీలో రాయలసీమ మాండలికంలో , గోదావరి బ్యాక్ డ్రాప్ లో రూపొందుతున్న “టక్ జగదీష్” మూవీ లో గోదావరి యాస భాషలో డైలాగ్స్ చెప్పిన నాని ఈ మూవీ లో తెలంగాణ మాండలికం లో డైలాగ్స్ చెబుతారు. హీరో నాని ఫస్ట్ టైమ్ తెలంగాణ యాక్సెంట్ తో నటించనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here