‘ఆచార్య’ ఆగ‌మ‌నం అప్పుడేనా?

Megastar Chiranjeevi Acharya Release Date Likely To Be Postponed To Next Year

‘సైరా న‌ర‌సింహారెడ్డి’ వంటి పేట్రియాటిక్ డ్రామా త‌రువాత మెగాస్టార్ చిరంజీవి క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న చిత్రం ‘ఆచార్య‌’. స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్ కొర‌టాల శివ కాంబినేష‌న్‌లో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ మెసేజ్ ఓరియంటెడ్ ఫిల్మ్‌లో చిరుకి జోడిగా టాలీవుడ్ చంద‌మామ కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్ న‌టిస్తోంది. మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ ఓ కీల‌క పాత్ర పోషించ‌నున్నాడ‌ని టాక్. కాగా రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, నిరంజ‌న్ రెడ్డి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ మూవీని… తొలుత ఆగ‌స్టులో విడుద‌ల చేయ‌డానికి ప్లాన్ చేశారు. అయితే, ఇప్పుడు ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ వచ్చే ఏడాది వేస‌వికి వాయిదా ప‌డినట్టు టాలీవుడ్ స‌ర్కిల్స్‌లో వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… ఇందులో కీల‌క పాత్ర పోషించ‌నున్న చ‌ర‌ణ్ ప్ర‌స్తుతం ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’తో బిజీగా ఉండ‌డంతో పాటు, కరోనా వైర‌స్ కారణంగా `ఆచార్య‌` చిత్రీక‌ర‌ణని కూడా తాత్కాలికంగా నిలిపివేయ‌డంతో… ముందు అనుకున్నట్టుగా ఆగ‌స్టులో విడుద‌ల‌య్యే అవ‌కాశాలు క‌నిపించ‌డం లేదు. ఈ నేప‌థ్యంలోనే… వ‌చ్చే ఏడాది వేస‌వికి వాయిదా వేస్తే బాగుంటుంద‌ని చిత్ర యూనిట్ భావిస్తోంద‌ని, దీనికి చిరంజీవి కూడా గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చార‌ని వినికిడి. కాగా, రానున్న రోజుల్లో ‘ఆచార్య’ విడుద‌ల తేదీకి సంబంధించి మ‌రింత క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

`ఆచార్య‌`కి మెలోడీ బ్ర‌హ్మ మ‌ణిశ‌ర్మ బాణీలు అందిస్తున్నాడు. చాలా కాలం త‌రువాత చిరు, మ‌ణి కాంబోలో వ‌స్తున్న సినిమా కావ‌డంతో ఆడియో పై భారీ అంచ‌నాలే నెల‌కొని ఉన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here