ప‌వ‌న్ – హ‌రీష్ సినిమాలో పూజా హెగ్డే?

Actress Pooja Hegde To Play The Lead In Director Harish Shankar Directorial

‘గ‌బ్బ‌ర్ సింగ్‌’ (2012) వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ మూవీ త‌ర్వాత ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్, టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ హ‌రీష్ శంక‌ర్ మ‌రోసారి జ‌ట్టుక‌ట్ట‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. దాదాపు ఎనిమిదేళ్ళ సుదీర్ఘ విరామం అనంత‌రం ప‌వ‌న్ కాంబినేష‌న్‌లో తెర‌కెక్కబోతున్న ఈ చిత్రం కోసం మ‌రోసారి ఫ‌క్తు మాస్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ని సిధ్ధం చేస్తున్నాడు హ‌రీష్. హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ నిర్మించ‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ఈ సంవ‌త్స‌రం చివ‌ర‌లో సెట్స్ పైకి వెళ్ళ‌నుంది.

ఇదిలా ఉంటే… ఈ చిత్రంలో క‌థానాయిక‌గా న‌టించే అవ‌కాశం స్ట‌న్నింగ్ బ్యూటీ పూజా హెగ్డేని వ‌రించింద‌ని వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. అదే గ‌న‌క నిజ‌మైతే… ప‌వ‌న్ కాంబినేష‌న్‌లో పూజకి ఇదే తొలి చిత్ర‌మ‌వుతుంది. ఇక `డీజే`, `గ‌ద్ద‌ల‌కొండ గ‌ణేష్` త‌రువాత హ‌రీష్‌తో థ‌ర్డ్ జాయింట్ వెంచ‌ర్ అవుతుంది. త్వ‌ర‌లోనే పూజ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here