2020 మేలో ప్ర‌తీ వారం స్టార్ సినిమాల సంద‌డి

2020 To Have A Star Movie Release Every Month

2020 వేస‌విలో దాదాపు 15 ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్స్ సిల్వ‌ర్ స్క్రీన్ పై సంద‌డి చేయ‌నున్నాయి. మ‌రీ ముఖ్యంగా.. ఒక్క మే నెల సంగ‌తే తీసుకుంటే దాదాపు ప్ర‌తీ వారం బిగ్ టికెట్ ఫిల్మ్స్ ప‌ల‌క‌రించ‌నున్నాయి. మే 1 నుంచి మే 22 వ‌ర‌కు నాలుగు వారాల పాటు నాలుగు క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్ థియేట‌ర్ల‌లో వినోదాల విందు పంచే అవ‌కాశం క‌నిపిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[custom_ad]

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే.. మే 1న విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌లో న‌టిస్తున్న `నార‌ప్ప‌` విడుద‌ల కానుండ‌గా.. అదే నెల 8న మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ న‌టిస్తున్న కాప్ స్టోరీ `క్రాక్` రిలీజ్ కానుంది. ఇక మే 15న ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ రీ-ఎంట్రీ మూవీ `పింక్` రీమేక్ రిలీజ్ అవుతుంద‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది. అలాగే మే 22న కింగ్ నాగార్జున కొత్త చిత్రం `వైల్డ్ డాగ్` సంద‌డి చేయ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. మ‌రి… ఈ చిత్రాల‌లో వేటికి జ‌నాద‌ర‌ణ ద‌క్కుతుందో చూడాలి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

two × four =