‘గ్యాంగ్ లీడర్’తో ప్రియాంక కొనసాగిస్తుందా?

Actress Priyanka Arul Mohan Latest News, Gang Leader Movie Updates, Gang Leader Telugu Movie Latest News, Heroine Priyanka Arul Mohan New Movie Updates, Latest Telugu Movies News, Nani’s Gang Leader Movie Sentiment Work For Priyanka, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Will The Same Sentiment Work For Gang Leader?

నేచురల్ స్టార్ నాని, టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ విక్రమ్ కె.కుమార్ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘గ్యాంగ్ లీడర్’. హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ‌ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మించిన ఈ రివేంజ్ ఎంటర్ టైనర్ లో… ‘ఆర్ ఎక్స్ 100’ ఫేమ్ కార్తికేయ ప్రతినాయక పాత్ర పోషించాడు. కాగా… ఈ నెల 13న విడుదల కానున్న ఈ సినిమాతో ప్రియాంకా అరుల్ మోహన్ కథానాయికగా పరిచయం కానుంది. ప్రస్తావించదగ్గ విషయమేమిటంటే… గతంలో నాని చిత్రాలతో పరిచయమైన దక్షిణాది కథానాయికలు… ఆ యా సినిమాలకు కలిసొచ్చారు.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… ‘అలా మొదలైంది’తో నిత్యా మీనన్, ‘ఎవడే సుబ్రమ‌ణ్యం’తో మాళవికా నాయర్, ‘జెంటిల్‌మన్’తో నివేదా థామస్, ‘మజ్ను’తో అను ఇమ్మాన్యుయేల్, ‘జెర్సీ’ చిత్రంతో శ్రద్ధా శ్రీనాథ్’… ఇలా దక్షిణాదికి చెందిన ఈ కథానాయికలంతా నాని హీరోగా నటించిన చిత్రాలతోనే తెలుగు తెరకు పరిచయమయ్యారు. మొదటి సినిమాలతోనే మెమరబుల్ హిట్స్ అందుకున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో… మరో సౌత్ ఇండియన్ బ్యూటీ ప్రియాంక డెబ్యూ ఫిలిమ్ గా వస్తున్న నాని ‘గ్యాంగ్ లీడర్’ కూడా అదే బాట పడుతుందేమో చూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here