పహిల్వాన్ మూవీ పబ్లిక్ ఒపీనియన్

Latest Telugu Movies News, Pehlwaan Movie Public Opinion, Pehlwaan Movie Public Talk, Pehlwaan Movie Rating, Pehlwaan Movie Review, Pehlwaan Movie Story, Pehlwaan Review, Pehlwaan Telugu Movie Live Updates, Pehlwaan Telugu Movie Public Response, Pehlwaan Telugu Movie Review, Pehlwaan Telugu Movie Review And Rating, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

ఒక సినిమా రిలీజ్ కు ముందు తరువాత ఆ సినిమా సంబంధీకులు దాని గురించి గొప్పగా చెప్పుకుంటారు. అలా చెప్పుకోవటం సహజం కూడా. రిలీజ్ అయిన తరువాత అభిమానులు, ఫిలిం ట్రేడ్,సమీక్షకులు ఎవరి అభిప్రాయం వారు వెలిబుచ్చుతుంటారు. అయితే వీరందరి కంటే ఉన్నతమైనది, నిజమైనది, ఖచ్చితమైనది “జనాభిప్రాయం”. దీనినే “పబ్లిక్ ఒపీనియన్” అంటారు. అంటే ప్రేక్షక దేవుళ్ళు ఇచ్చే అల్టిమేట్ జడ్జిమెంట్ మాత్రమే ఒక సినిమా యొక్క భవిష్యత్తును నిర్దేశిస్తుంది.

కాబట్టి సినిమా రిలీజ్ అయ్యాక వారేమన్నారు..? వీరేం రాశారు..? అభిమానుల అభిప్రాయం ఏమిటి? హీరోలు, దర్శక నిర్మాతల స్టేట్మెంట్స్ ఏమిటి…? ఇవన్నీ అనవసరం. పబ్లిక్ ఏమన్నారు? పబ్లిక్ ఒపీనియన్ ఏమిటి? ఇవే ముఖ్యం…. అందుకే మీ అభిమాన ”దతెలుగుఫిలింనగర్.కామ్” ‘పబ్లిక్ ఒపీనియన్’ అనే శీర్షిక ద్వారా పబ్లిక్ అయిన మీరు పబ్లిక్ గా మీ ఓటు ద్వారా మీ అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేయవచ్చు. అంటే మీ ఓటే ‘పబ్లిక్ ఒపీనియన్’ కు కొలమానం. సో … ముందుగా ఈ రోజు విడుదలైన చిత్రం “ పహిల్వాన్” పై మీ అభిప్రాయాన్ని ఓటు ద్వారా తెలియజేయండి. కింద ఐదు ఆప్షన్స్ లో మీ ఆప్షన్ పై క్లిక్ చేసి “ పహిల్వాన్ మూవీ ” మీద ఒరిజినల్ “పబ్లిక్ ఒపీనియన్” ఏమిటో తెలియజేయ.

పహిల్వాన్ మూవీ పబ్లిక్ ఒపీనియన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here