కమ్మ రాజ్యం లో కడప రెడ్లు మూవీ మోషన్ పోస్టర్ రిలీజ్

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Kamma Rajyam Lo Kadapa Reddlu Motion Poster Out Now, Kamma Rajyam Lo Kadapa Reddlu Movie, Kamma Rajyam Lo Kadapa Reddlu Movie Latest News, Kamma Rajyam Lo Kadapa Reddlu Motion Poster Released, Kamma Rajyam Lo Kadapa Reddlu Motion Poster Reaveled

టైగర్ కంపెనీ ప్రొడక్షన్ , అజయ్ మైసూర్ ప్రొడక్షన్ బ్యానర్స్ పై సంచలన దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ దర్శకత్వంలో ప్రస్తుత పరిస్థితులకు భవిష్యత్ అద్ధం నేపథ్యం లో కమ్మరాజ్యంలో కడప రెడ్లు మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లోని రెండు సాంగ్స్ ను RGV రిలీజ్ చేశారు.రవి శంకర్ సంగీతం అందించారు.

మొదటి సాంగ్: కమ్మ రాజ్యం లో కడప రెడ్లు మూవీ టైటిల్ సాంగ్ ను అసెంబ్లీ సీన్స్, CM జగన్, మాజీ CM చంద్రబాబు నాయుడు, పవన్ కళ్యాణ్ విజువల్స్ తో RGV రూపొందించారు. రెండవ సాంగ్ :క్యాస్ట్ ఫీలింగ్ సాంగ్ ను జగన్, చంద్రబాబు నాయుడు, పవన్ కళ్యాణ్, లోకేష్, రోశయ్య, ఉండవల్లి, ప్రభాస్ క్లిప్పింగ్స్ తో రూపొందించారు. క్యాస్ట్ ఫీలింగ్ ఉంటే తప్పేంటని ప్రశ్నిస్తూ సాగే ఈ సాంగ్ ను రవిశంకర్ స్వరకల్పన లో RGV గానం చేయడం విశేషం. రెండు సాంగ్స్ రిలీజ్ చేసి మూవీ పై హైప్ క్రియేట్ చేస్తున్న RGV ఈ రోజు కమ్మ రాజ్యం లో కడప రెడ్లు మూవీ మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here