నిఖిల్‌కు జోడీగా శృతి?

2019 Latest Telugu Film News, Nikhil To Pair Up With Shruti Sharma For His Next, Nikhil Next Movie With Shruti Sharma, Shruti Sharma Latest Movie News, Shruti Sharma Ropped An Interesting Role ,Shruti Sharma To Play Opposite Role For Nikhil, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

‘ఏజెంట్ సాయి శ్రీనివాస్ ఆత్రేయ‌’ వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రంతో తెలుగు తెరకు కథానాయికగా పరిచయమైంది శృతి శర్మ. సస్పెన్స్ కామెడీ థ్రిల్లర్‌గా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రంలో… అభినయానికి అవకాశమున్న పాత్రలో నటించి విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకుంది ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ. ఇదిలా ఉంటే… ఇప్పుడు మరో థ్రిల్లర్ సబ్జెక్ట్‌లో శృతి నాయికగా ఎంపికైనట్టు టాలీవుడ్ టాక్.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… యువ కథానాయకుడు నిఖిల్, దర్శకుడు చందు మొండేటి కాంబినేషన్‌లో ‘కార్తికేయ 2’ రూపొందనున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ మిస్టరీ థ్రిల్లర్‌లో కథానాయిక పాత్ర కోసం శృతి శర్మను సెలెక్ట్ చేసిందట చిత్ర బృందం. ప్రస్తుతం ప్రీ-ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్… అక్టోబర్ రెండో వారం నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నుంద‌ని సమాచారం. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ పతాకంపై టి.జి.విశ్వప్రసాద్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. కాగా… త్వ‌ర‌లోనే శృతి శర్మ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here