ముహూర్తం ఫిక్స్ చేసుకున్న బన్నీ, సుక్కు మూవీ?

2019 Latest Telugu Film News, Allu Arjun And Sukumar Movie To Begin On Chiranjeevi Birthday, Chiranjeevi Birthday Special, Allu Arjun And Sukumar Movie latest News, Allu Arjun And Sukumar To Start First Schedule On Chiranjeevi Birthday, Allu Arjun And Sukumar Movie Shooting Updates, , Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
`ఆర్య‌`, `ఆర్య 2` వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాల త‌రువాత స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, బ్రిలియంట్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ కాంబినేష‌న్‌లో మ‌రో సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ నిర్మించ‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో బ‌న్నీకి జోడీగా ర‌ష్మిక మంద‌న న‌టించ‌నుంది. కాగా… ఎర్ర‌చంద‌నం అక్ర‌మ ర‌వాణా నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ ప్రేమ‌క‌థా చిత్రం ఈ నెల 22న మెగాస్టార్ చిరంజీవి పుట్టిన‌రోజు సంద‌ర్భంగా ప్రారంభం కానున్న‌ట్లు స‌మాచారం. అయితే, రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ మాత్రం న‌వంబ‌ర్ నుంచి మొద‌ల‌వుతుంద‌ని టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే బ‌న్నీ-సుక్కు మూవీకి సంబంధించి మ‌రిన్ని వివ‌రాలు వెల్ల‌డ‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంది. ఇదిలా ఉంటే… ప్రస్తుతం బన్నీ ‘అల… వైకుంఠపురములో…’ చిత్రంలో న‌టిస్తున్నాడు. ఏస్ డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ రూపొందిస్తున్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ 2020 సంక్రాంతికి ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[youtube_video videoid=W49QmLCHBFw]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here