హ్యాపీ బర్త్ డే

2019 Latest Telugu Film News, Telugu FilmNagar Wishes a very Happy birthday to Ghibran, Happy birthday to Ghibran, Wishing Telugu Music Director Ghibran A Very Happy Birthday, Music Director Ghibran, Happy Birthday Music Director Ghibran, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

తెలుగు, తమిళ భాషల చిత్రాలకు మ్యూజిక్ కంపోజర్ గా, బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోరర్ గా పనిచేస్తున్న గిబ్రాన్ కు జన్మ దిన శుభాకాంక్షలు. బెస్ట్ ఫిల్మ్ గా నేషనల్ అవార్డ్ అందుకున్న వాగై సూడ వా మూవీ తో సంగీత దర్శకుడిగా 2011 సంవత్సరంలో కోలీవుడ్ లో ప్రవేశించిన గిబ్రాన్ సంగీతం అందించిన వత్తి కుచ్చి, ఉత్తమ విలన్,పాపనాశం, తూంగవనం , అదే కనగల్, తీరం అధికారం ఒండ్రు, రాట్చసన్ వంటి తమిళ మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి.

2014 సంవత్సరం టాలీవుడ్ లో రన్ రాజా రన్ వంటి సక్సెస్ ఫుల్ మూవీ తో సంగీత దర్శకుడిగా ప్రవేశించిన గిబ్రాన్ జిల్, బాబుబంగారం వంటి మూవీస్ కు సంగీతం అందించారు. గిబ్రాన్ సంగీతం అందించిన పలు తమిళ హిట్ సినిమాలు తెలుగు లో డబ్బింగ్ అయ్యాయి. సుజీత్ దర్శకత్వంలో తెలుగు, తమిళ, హిందీ భాషలలో రూపొందిన భారీ బడ్జెట్ మూవీ సాహో కు గిబ్రాన్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ అందించారు. మ్యూజిక్ కంపోజర్ గా పరిచయమైన తక్కువ కాలం లోనే గిబ్రాన్ ప్రతిష్టాత్మక సాహో మూవీ కి బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ అందించడం విశేషం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=uGAUNuGec-k]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here