మిస్టర్ కేకే లో హైలెట్ అదేనట..!

2019 Latest Telugu Movie News, Mister KK Movie Details, Mister KK Movie Highlights, Mister KK Movie Key Points, Mister KK Movie Latest Updates, Mister KK Telugu Movie Latest News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, vikram About Mister KK Movie Story, Vikram Reveals About Mister KK Movie, Vikram Upcoming Movie Mister KK Highlights Revealed
Vikram Upcoming Movie Mister KK Highlights Revealed

రాజేష్ ఎమ్ సెల్వ దర్శకత్వంలో తమిళ్ స్టార్ హీరో విక్రమ్ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న సినిమా కందరం కొండన్. తెలుగులో ‘మిస్టర్ kk’ అనే టైటిల్ తో సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్దంగా ఉంది. దీంతో సినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించారు చిత్రయూనిట్. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన ప్రెస్ మీట్ లో పాల్గొన్న విక్రమ్ సినిమా గురించి పలు ఆసక్తికర విషయాలు పంచుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ సినిమాలో విక్రమ్ పాత్రలో నెగెటివ్ షేడ్స్ కనిపిస్తాయట. కథ నడుస్తున్న కొద్దీ.. అసలు ఈ సినిమాలో విక్రమ్ హీరోనా? విలనా? అనే అయోమయానికి ప్రేక్షకులు లోనవుతారని అంటున్నారు. అలాగే ఈ మూవీ మొత్తం ఒకరోజు జరిగే కథ కావడంతో కథనంగా ఎక్కడా నెమ్మదించకుండా వేగంగా సాగిపోతుందట. అంతేకాదు.. ఈ సినిమాలో విక్రమ్ చేసే స్టంట్స్ ఆశ్చర్యచకితులను చేస్తాయని చెబుతారు. ఫ్రాన్స్ కి చెందిన స్టంట్స్ కొరియోగ్రఫర్ ‘గింట్’ కంపోజ్ చేసిన ఫైట్స్ ఈ సినిమా హైలైట్స్ లో ఒకటిగా నిలుస్తాయని అంటున్నారు.

కాగా ఈ సినిమాను కమల్ హాసన్ నిర్మాణ సంస్థ రాజ్ కమల్ ఫిలిమ్స్ ఇంటర్నేషనల్ పతాకం పై నిర్మిస్తున్నారు. తెలుగు, తమిళ్ రెండు భాషల్లోనూ ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా విక్రమ్ కు ఎలాంటి సక్సెస్ ఇస్తుందో చూద్దాం..

[subscribe]

[youtube_video videoid=dFixoarIk0c]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.