చిరుకి జోడీగా ఐష్‌?

2019 Latest Telugu Movie News, Chiranjeevi to Pair up with Aishwarya Rai, Chiranjeevi Next Movie with Aishwarya Rai, Chiranjeevi And Aishwarya Rai To Team Up For The Very First , Aishwarya Rai Bachchan roped in for Chiranjeevi next, Aishwarya Rai Movie updates, Megastar Chiranjeevi Latest Movie News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Chiranjeevi to Pair up with Aishwarya Rai

మెగాస్టార్ చిరంజీవి, స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్ కొర‌టాల శివ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఇందులో చిరు డ్యూయల్ రోల్‌లో దర్శనమివ్వనున్నారని టాక్‌. అందులో ఒకటి రైతు పాత్ర కాగా, మరొకటి ఎన్నారై పాత్ర అని తెలుస్తోంది. ఇదిలా ఉంటే… ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కు సంబంధించి ఓ ఆసక్తికరమైన వార్త‌ ఫిలిమ్ నగర్ సర్కిల్స్‌లో చక్కర్లు కొడుతోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అదేమిటంటే… ఈ చిత్రంలో అందాల నటి, మాజీ ప్రపంచ సుందరి ఐశ్వర్యా రాయ్ బచ్చన్ క‌థానాయిక‌గా న‌టించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని స‌మాచారం. ప్ర‌స్తుతం ఆ దిశ‌గా ప్ర‌య‌త్నాలు జ‌రుగుతున్నాయ‌ని టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే చిరు – కొర‌టాల శివ కాంబినేష‌న్ మూవీలో ఐష్ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

అన్నట్టు… చిరు తాజా చిత్రం ‘సైరా’లో ఐష్ మావయ్య, బాలీవుడ్ మెగాస్టార్‌ అమితాబ్ బచ్చన్ ఓ కీలక పాత్ర పోషించిన సంగ‌తి తెలిసిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Yz7SoitXAeA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.