వాయిదా ప‌డ్డ‌ ‘బుర్రకథ’

2019 Latest Telugu Movie News, Aadi Burrakatha Movie Gets Postponed,Burra Katha movie postponed , Aadi saikumar Burrakatha movie release date, Aadi Burrakatha Movie news, Actor Aadi Burrakatha movie updates, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Aadi Burrakatha Movie Gets Postponed
ఆది సాయికుమార్ క‌థానాయ‌కుడిగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘బుర్రకథ’. మిస్టీ చ‌క్ర‌వ‌ర్తి, నైరాషా కథానాయికలుగా నటించిన ఈ సినిమాకి డైమండ్ రత్నబాబు దర్శక‌త్వం వ‌హించాడు. రెండు మెదళ్ళు ఉన్న ఓ యువ‌కుడి చుట్టూ తిరిగే క‌థాంశంతో `బుర్ర‌క‌థ‌` తెర‌కెక్కింది. అభిమన్యు సింగ్ ప్ర‌తినాయ‌కుడిగా నటించిన‌ ఈ చిత్రంలో రాజేంద్రప్రసాద్, పోసాని కృష్ణ మురళి, పృథ్వీ ఇతర ముఖ్య పాత్ర‌ల‌ను పోషించారు. కాగా… దీపాల ఆర్ట్స్ పతాకంపై శ్రీకాంత్ దీపాల నిర్మించిన ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌ రేపు (జూన్ 28) విడుదల కావలసి ఉంది. అయితే… సెన్సార్ స‌మ‌స్య‌ల కార‌ణంగా ఈ సినిమా వాయిదా ప‌డింది. త్వ‌ర‌లోనే విడుద‌ల తేదిని ప్ర‌క‌టిస్తారు. మ‌రి… చాలా కాలం నుంచి సాలిడ్ హిట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న ఆదికి… ఈ డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్ మూవీతోనైనా ఆ విజ‌యం వరిస్తుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[youtube_video videoid=clN0A2WgnZA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here