మెగా హీరో తో మరోసారి జంటగా రాశీఖన్నా

2019 Latest Telugu Movie News, Raashi Khanna and Sai dharam tej Combination To Repeat once Again, Raashi Khanna and Sai dharam tej Combo is Back, Raashi Khanna and Sai dharam tej To Work Together Again, Raashi Khanna upcoming Movie Updates, Raashi Khanna to Pair Up Again With Sai dharam tej , Raashi Khanna to Team Up With Mega Hero, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Raashi Khanna To Pair Up With Mega Hero Again

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వం లో మెగా హీరో సాయి తేజ్, రాశీఖన్నా జంటగా రూపొందిన సుప్రీమ్ మూవీ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. ఇప్పుడు సాయి తేజ్ హీరోగా రూపొందే మూవీ కి రాశీఖన్నా గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. మారుతి దర్శకత్వం లో సాయి తేజ్, రాశీఖన్నాజంటగా రూపొందే మూవీ త్వరలోనే సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది. సాయి తేజ్ తో రెండవ సారి రాశీఖన్నా స్క్రీన్ షేర్ చేసుకుంటున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హిట్ మూవీ ఊహలు గుసగుస లాడే తో టాలీవుడ్ కు ఎంటరయిన రాశీఖన్నా నటించిన బెంగాల్ టైగర్, సుప్రీమ్, జై లవకుశ, రాజా ది గ్రేట్, తొలిప్రేమ మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. సక్సెస్ ఫుల్ మూవీ ఇమైక్క నోడిగళ్ తో కోలీవుడ్ లో ప్రవేశించిన రాశీఖన్నా, నెంబర్ ఆఫ్ మూవీస్ తో కోలీవుడ్ లో బిజీగా ఉన్నారు. KS రవీంద్ర దర్శకత్వంలో వెంకటేష్, నాగ చైతన్య హీరోలుగా రూపొందుతున్న మల్టీ స్టారర్ వెంకీమామ మూవీ లో హీరో నాగ చైతన్య కు జంటగా నటిస్తున్నారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=uBOUURSm-S0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here