‘వెంకీమామ’ కాశ్మీర్ షెడ్యూల్ అప్‌డేట్‌

Venky Mama Movie Kashmir Schedule Update,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Venky Mama Movie Latest Schedule,Venky Mama Movie Shoot in Kashmir Location,Venky Mama Movie Shooting Details,Venky Mama Shooting Latest Updates,Venky Mama to Commence Shooting at Kashmir Location
Venky Mama Movie Kashmir Schedule Update

విక్టరీ వెంకటేష్, యువ సామ్రాట్ నాగ చైతన్య హీరోలుగా కె.ఎస్‌.ర‌వీంద్ర (బాబీ) దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న మల్టీస్టారర్ మూవీ ‘వెంకీమామ’. హిలేరియ‌స్‌ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా రూపుదిద్దుకుంటున్న ఈ చిత్రంలో పాయ‌ల్ రాజ్‌పుత్, రాశీ ఖ‌న్నా హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. వెంకీ రైస్ మిల్ ఓనర్‌గా కనిపించనున్న ఈ చిత్రంలో… చైతు ఆర్మీ ఆఫీసర్‌గా దర్శనమివ్వనున్నాడు. ప్రస్తుతం జమ్మూ కాశ్మీర్‌లో చిత్రీకరణ జరుపుకుంటోందీ చిత్రం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దాదాపు నెలరోజుల పాటు జ‌రిగే ఈ షెడ్యూల్‌లో… మిల‌ట‌రీ నేప‌థ్యంలో సాగే కొన్ని కీల‌క‌ స‌న్నివేశాల‌ను చిత్రీక‌రిస్తార‌ని స‌మాచారం. వీటిలో భారీ యాక్షన్ సీన్స్ కూడా ఉంటాయ‌ని… ప్ర‌స్తుతం వాటి చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతోంద‌ని తెలుస్తోంది. వెంకీ, చైతు… ఇద్ద‌రూ కూడా ఈ షెడ్యూల్‌లో పాల్గొంటున్నార‌ట‌.

డి.సురేష్ బాబు, టి.జి.విశ్వప్రసాద్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి త‌మ‌న్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. కాగా… దసరా కానుకగా ‘వెంకీమామ’ విడుదల కానుందని ప్ర‌చారం సాగుతోంది.

[subscribe]
[youtube_video videoid=bJAKvOx_UE4]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here