డాన్సింగ్ సెన్సేష‌న్ సాయిప‌ల్ల‌వికి హ్యాపీ బ‌ర్త్‌డే

Telugu FilmNagar Wishes Rowdy Baby Sai Pallavi A Very Happy Birthday,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Wishing a Very Happy Birthday to Sai Pallavi,Celebs Wishes To Sai Pallavi,Sai Pallavi Birthday Celebrations News,#HBDSaiPallavi
Telugu FilmNagar Wishes Rowdy Baby Sai Pallavi A Very Happy Birthday

“భానుమతి… ఒక్కటే పీస్” అంటూ ‘ఫిదా’లో సాయిపల్లవి చెప్పిన డైలాగ్… ఆమె సినీ కెరీర్‌కు చక్కగా సరిపోతుంది. ఎలాంటి పాత్ర‌లోనైనా ఒదిగిపోయే ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ… అన‌తికాలంలోనే ద‌క్షిణాదిన న‌టిగా త‌న‌కంటూ ప్ర‌త్యేక గుర్తింపును తెచ్చుకుంది.

మ‌ల‌యాళ చిత్రం ‘ప్రేమ‌మ్‌’(2015)తో క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైన‌ సాయిప‌ల్ల‌వి… అనంత‌రం బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ ‘ఫిదా’(2017)తో తెలుగుతెరకు పరిచయమైంది. ఇలా రెండు భాష‌ల్లోనూ తొలి చిత్రాల‌తో ఘ‌న‌విజ‌యాలు అందుకోవ‌డ‌మే కాకుండా ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డుల‌ను కూడా సొంతం చేసుకుంది ప‌ల్ల‌వి. అలాగే… ఈ రెండు సినిమాల్లోనూ త‌న అమేజింగ్ డాన్సింగ్ స్కిల్స్‌తో కుర్ర‌కారుని ఫిదా చేసింది. ఆపై ‘ఎం.సి.ఎ’, క‌ణం, ప‌డిప‌డి లేచె మ‌న‌సు చిత్రాల‌తో న‌టిగా మ‌రింత‌ గుర్తింపుని తెచ్చుకుంది సాయిప‌ల్ల‌వి. వీటిలో తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో తెర‌కెక్కిన క‌ణంలో నాలుగేళ్ళ పాప‌కు త‌ల్లిగా న‌టించి మెస్మ‌రైజ్ చేసింది సాయిప‌ల్ల‌వి. తాజాగా ఆమె న‌టించిన పొలిటిక‌ల్ థ్రిల్ల‌ర్ ఎన్జీకే ఈ నెల 31న తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో విడుద‌ల‌కు సిద్ధంగా ఉంది.

తెలుగు, త‌మిళ‌, మ‌ల‌యాళం… ఇలా మూడు భాష‌ల్లోనూ త‌న‌దైన న‌ట‌న‌తో దూసుకుపోతున్న ఈ డాన్సింగ్ సెన్సేష‌న్… మున్ముందు మ‌రిన్ని విజ‌యాలు అందుకుంటూ మ‌రిన్ని పుట్టిన‌రోజులు జ‌రుపుకోవాల‌ని ఆకాంక్షిద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=GyLOW3hf-KU ]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here