ప్ర‌భాస్ `మిస్ట‌ర్ ప‌ర్‌ఫెక్ట్‌`కి 8 ఏళ్ళు

8 Years For Prabhas Mr Perfect Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,8 Years Turns For Mr Perfect Movie,Prabhas Mr Perfect Movie Latest Updates,8 Years For Mr Perfect Movie,Mr Perfect Movie Completed 25 Years
8 Years For Prabhas Mr Perfect Movie

క్లాస్‌, మాస్ అనే తేడా లేకుండా అన్ని వ‌ర్గాల ప్రేక్ష‌కుల ఆద‌ర‌ణ‌ను పొందిన క‌థానాయ‌కుడు యంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్‌. త‌న క‌టౌట్‌కు త‌గ్గ‌ట్టు కేవ‌లం యాక్ష‌న్ చిత్రాల‌కే ప‌రిమితం కాకుండా… ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్స్‌లోనూ మెస్మ‌రైజ్ చేశాడు ఈ మ్యాచో స్టార్‌. అలా… ప్ర‌భాస్ కుటుంబ ప్రేక్ష‌కుల‌కు ద‌గ్గ‌రైన చిత్రాల‌లో మిస్ట‌ర్ ప‌ర్‌ఫెక్ట్‌ ఒక‌టి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్స్‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్‌గా నిల‌చిన‌ దిల్‌ రాజు ప్రొడ‌క్ష‌న్ హౌస్‌లో నిర్మిత‌మైన ఈ సినిమాలో ప్ర‌భాస్‌కి జోడీగా కాజ‌ల్, తాప్సీ న‌టించ‌గా ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో ప్ర‌కాష్ రాజ్‌, ముర‌ళీ మోహ‌న్‌, కె.విశ్వ‌నాథ్‌, నాజ‌ర్‌, తుల‌సి, ప్ర‌గ‌తి, బ్ర‌హ్మానందం, బిగ్‌బాస్ 2 ఫేమ్ కౌశ‌ల్ ద‌ర్శ‌న‌మిచ్చారు. సంతోషం ఫేమ్ ద‌శ‌ర‌థ్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందిన ఈ చిత్రానికి రాక్ స్టార్ దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ స‌మ‌కూర్చిన బాణీలు ఎస్సెట్‌గా నిలిచాయి. చ‌లి చ‌లిగా, ఆకాశం బ‌ద్ధ‌లైనా పాట‌లు అప్ప‌ట్లో యువ‌త‌రాన్ని విశేషంగా అల‌రించాయి. 2011 ఏప్రిల్ 22న విడుద‌లైన మిస్ట‌ర్ ప‌ర్‌ఫెక్ట్‌… నేటితో 8 వ‌సంతాల‌ను పూర్తిచేసుకుంది.

[subscribe]


[youtube_video videoid=kp1Lkmun9UM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here